หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะไปเมืองทอง  (อ่าน 3015 ครั้ง)
sss_tak
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย -1

ฮานาก้า

« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 11:04:41 pm »

วันที่11มิ.ย.นี้ จะต้องเข้าไปเมืองทองครับไปอบรมแต่ไปไม่ถูก
จาก จ.ตาก ไปเมืองทองไปทางไหนได้มั้งครับ
เจ้าของพื้นที่หรือผู้รู้บอกทางทีครับ
yamyai
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

ก็เพิ่อลูก เพื่อเมีย.....

yamyai.ab@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 09:06:51 am »

วันที่11มิ.ย.นี้ จะต้องเข้าไปเมืองทองครับไปอบรมแต่ไปไม่ถูก
จาก จ.ตาก ไปเมืองทองไปทางไหนได้มั้งครับ
เจ้าของพื้นที่หรือผู้รู้บอกทางทีครับ

วิ่งเส้นไหนครับ...ขอรับช่วงจาก อยุธยานะครับ วิ่งเส้น 347 นะครับ...ตรงอย่างเดียว พอวิ่งสุดทางแล้วจะเจอวงแหวนกาญจนา???ิเษก ขึ้นวงแหวน ป้ายจะบอกไปบางบัวทอง ไปทางนั้นเลยครับ พอลงจากวงแหวน จะมีป้ายบอกว่าทางด่วนพิเศษ วิ่งไปเลยครับ จะมีป้ายบอกตลอดทาง สังเกตซ้ายมือนะครับ ตามรูป

* map.JPG (89.92 KB, 1040x720 - ดู 264 ครั้ง.)
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 07:18:27 pm »

น้องเอส วันหน้า มา กทม.โทรมาถามได้จ้า ไม่ค่อยได้เข้าเวปค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
sss_tak

จิตพิสัย -1

ฮานาก้า

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 07:54:56 pm »

น้องเอส วันหน้า มา กทม.โทรมาถามได้จ้า ไม่ค่อยได้เข้าเวปค่ะ
ครับพี่ส้มโอ
wathid
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2012, 08:05:47 pm »

ถ้าเลี้ยวไม่ทันก็ขับชิวชิว เข้ามาในเมืองก็ได้ครับ  เข้าทางแจ้งวัฒนะก็ได้ 

sss_tak

จิตพิสัย -1

ฮานาก้า

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 11:21:32 pm »

กลับมาถึงตากแล้วครับโดยสวัสดิ???าพ
ขอบคุณพี่ส้มโอและทุกท่านที่ให้ข้อมูลเส้นทางครับ
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 11:08:28 pm »

กลับมาถึงตากแล้วครับโดยสวัสดิ???าพ
ขอบคุณพี่ส้มโอและทุกท่านที่ให้ข้อมูลเส้นทางครับ

ไม่เป็นไรจ้า เดินทางปลอด???ัยแล้วนะจ้า ไว้มีโอกาสคงได้พบกันค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์