หน้า: 1 [2] 3 4 ... 17   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้แล้ว...กับกิจกรรม "เตะบอล" วันอาทิตย์ที่ 8 / 8 / 53 เจอกันนะพี่น้อง  (อ่าน 87488 ครั้ง)
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 09:03:57 pm »

วันที่แปดไปไม่ได้โทษทีนะเครื่องลงตอนสามทุ่มนะไปไม่ทัน
 อย่ามาเนียนกับพี่...  เครื่องอาราย...

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
nous69
เกย์ ขาจร
« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 10:52:09 pm »

กี่ทีมแล้วละคับเนี่ย
]ลุงแว่น[ Red Roof ]
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

"เดือนล่ะอย่าง สองอย่างเดี๋ยวมันก้เต็ม"

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 11:56:02 pm »

ถึง...พี่นัน และพี่น้องโซนฝั่งธน นครปฐม ทุกคน ถ้ามาได้ขอให้มาเล่นกันนะครับ    ;D

อยากล็อกหลบพี่นันอ่ะ  ;D ;D ;D

ขอบคุณครับที่นึกถึง ;D

อยากเตะอยู่แล้วครับบอล ยิ่งได้เล่นกับพี่ ๆ น้อง ๆ ที่รู้ใจกัน ยิ่งน่าสนใจใหญ่
ติดอยู่อย่างเดียวสิครับ.....ไกลมาก ๆ ๆ ๆ จากบ้านพี่ไป แค่ถึง ม.เกษตรก็ 50 โล เข้าไปแล้ว
กว่าจะถึงสนามอีก กลัวขากลับจะขับรถไม่ไหวน่ะสิครับ ???

หาแฟนขับสิ
เอิ๊กๆ

" รถบ้านพร้อมขาดแค่คนดูแล "
phongthep
เกย์ ขาจร
« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 08:11:03 am »

ในที่สุดวันที่รอคอยก็มาถึง 36 ก็ยังไหวอายุเป็นแค่ตัวเลข ไปด้วย
JESSE JAN

จิตพิสัย 1

juapong@hotmail.com
« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 09:38:28 am »

ถึง...พี่นัน และพี่น้องโซนฝั่งธน นครปฐม ทุกคน ถ้ามาได้ขอให้มาเล่นกันนะครับ    ;D

อยากล็อกหลบพี่นันอ่ะ  ;D ;D ;D

ขอบคุณครับที่นึกถึง ;D

อยากเตะอยู่แล้วครับบอล ยิ่งได้เล่นกับพี่ ๆ น้อง ๆ ที่รู้ใจกัน ยิ่งน่าสนใจใหญ่
ติดอยู่อย่างเดียวสิครับ.....ไกลมาก ๆ ๆ ๆ จากบ้านพี่ไป แค่ถึง ม.เกษตรก็ 50 โล เข้าไปแล้ว
กว่าจะถึงสนามอีก กลัวขากลับจะขับรถไม่ไหวน่ะสิครับ ???
อยากไปนะครับแต่คงเหมือนนันอะ...ไกลไปหน่อย ;D

เดิมๆ......
"" So_Lu_Na ""

จิตพิสัย 1

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 11:26:31 am »

อดเลยเรา  .....  เข้าเวรดึกพอดีเลย เสียดายจังวุ้ยยยยยย :'( :'(

แต่ไม่แน่ อาจจะแอบๆหนีไปซักแว๊บๆๆๆๆ เด๋วดูก่อน 5555555555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2010, 11:34:32 am โดย 40_Deegree » บันทึกการเข้า

BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 11:29:57 am »

ตามไปแก้ตัว 55555
Ton Goonner

จิตพิสัย 1

ก็แค่ 5A ธรรมดาแหละ

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 01:20:39 pm »

ผมไปด้วยคับ ว่าแต่มันอยู่แถวไหนอ่าคับ

จะไปเล่นแบบ Arsenal ให้ดู ( เลี้ยงอย่างเดียว แล้วก็ส่งกลับ ไม่ยิงซักกะที 55+ )

ลงชื่อให้ด้วยเด้อ
ลุงเกียรติ_

จิตพิสัย 3

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 02:58:14 pm »

ไปเป้นพริสตี้ ข้างสนามได้ไหมอะคับ  เดียวจะโชว์ขา ลายๆๆมีขนเยอะไห้ดูจะได้มีกำลังใจในการเล่นบอลไงคับ
อย่ามาเนียนเจ้า X  ต้องลงเล่นด้วย..

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
ลุงเกียรติ_

จิตพิสัย 3

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 02:59:06 pm »

ในที่สุดวันที่รอคอยก็มาถึง 36 ก็ยังไหวอายุเป็นแค่ตัวเลข ไปด้วย
  ผมลงชื่อนักเตะแล้วนะพี่...

ลุงเกียรติ_

จิตพิสัย 3

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 05:42:57 pm »

ฮ้าว....ลงชื่อออกกำลังกายกันหน่อยครับ

jakoro
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย -1

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 06:27:30 pm »

อยาไไปเตะด้วนคนจังแต่ต้องทำงานที่ระยองอะคับ
เดี๋ยวรีบทำรีบกลับดีก่าอิอิ ;D ;D

รถไม่แรงแต่แซงยาก...555
KOP_MAN
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

รถผมไม่แรง รถผมใช้ถ่าน

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 06:33:29 pm »

ผมขอไปด้วยคนครับลุงเกียรติ
ของผมไม่ต้องมีค่าตัวนะครับ ใครเอาผมอยู่ในทีมผมแถมข้าว 1 กระสอบ

แต่งรถก็เหมือนเบ่งขี้ คิดว่ามันสุดแล้ว แต่มันก็ยังไม่สุดซะที
ลุงเกียรติ_

จิตพิสัย 3

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 06:50:54 pm »

อยาไไปเตะด้วนคนจังแต่ต้องทำงานที่ระยองอะคับ
เดี๋ยวรีบทำรีบกลับดีก่าอิอิ ;D ;D
  กลับมาให้ทันนะครับ  จะได้ร่วมสนุกกัน   

ของผมไม่ต้องมีค่าตัวนะครับ ใครเอาผมอยู่ในทีมผมแถมข้าว 1 กระสอบ
  ผมลงชื่อแล้วนะครับ

KOP_MAN
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

รถผมไม่แรง รถผมใช้ถ่าน

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 07:03:55 pm »

กลับมาให้ทันนะครับ  จะได้ร่วมสนุกกัน   

ผมลงชื่อแล้วนะครับ
ขอบคุณครับลุงเกียรติ
แล้วเรื่องเสื้อทางสนามเค้ามีเสื้อเอี๊ยมให้เราใส่หรือเปล่าครับ

แต่งรถก็เหมือนเบ่งขี้ คิดว่ามันสุดแล้ว แต่มันก็ยังไม่สุดซะที
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 17   ขึ้นบน
  พิมพ์