หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้าน ซ่อมโช๊คอัพรถยนต์ ลูกหมาก พวงมาลัยพาวเวอร์ ช่วงล่าง แถวโชคชัย 4  (อ่าน 20914 ครั้ง)
beewin
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 1

« เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 10:30:42 pm »

ร้านโช๊คอัพ 101 รับซ่อมโช๊คอัพ ลูกหมาก พวงมาลัยพาวเวอร์ ช่วงล่าง และอีกหลายรายการ
ราคาไม่แพง โทร.087-2144668 ช่างตี้ รับประกันคุณ???าพ   

เข้าทางซ.โชคชัย4  72 แล้วถึงจะเจอพวก ซ.สตรีวิทยา อะครับ

ที่อยู่ร้าน ซอยสตรีวิทยา 2 ซอย 20 ทะลุโชคชัย 4  ซอย 69 หน้าปากซอยมีแบงค์ไทยพาณิชย์
  เปิดทำการทุกวัน

ผมเจอพี่เขาจากลิงค์นี้  แล้วลองมาแล้วพี่เขาเก่งครับนิสัยดี  แก้ได้ตรงจุดมาก เยี่ยมเลย

มาโปรโมทให้ ไม่แพงด้วย ใครใกล้ๆ ไปลองได้นะครับ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=63023.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2010, 12:04:52 am โดย beewin » บันทึกการเข้า

beewin
**

จิตพิสัย 1

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 10:42:49 pm »

ร้อยเดียว  ;D :D :D สบายตัวสบายใจ อิอิ สบายหูสักที พี่เขา ตั้งใจหา เลยแก้ได้แจ่มมาก

ไม่ใช่ช่างแบบไอ้นู้นมั้งไอ้นี่มั้งแล้วแก้ไม่จบ

พี่เขาทำประทับใจอิอิ เอาไว้เป็นอีกหนึ่งร้านในดวงใจ

shutkung
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 03:51:18 pm »

ร้านโช๊คอัพ 101 รับซ่อมโช๊คอัพ ลูกหมาก พวงมาลัยพาวเวอร์ ช่วงล่าง และอีกหลายรายการ
ราคาไม่แพง โทร.087-2144668 ช่างตี้ รับประกันคุณ???าพ   

เข้าทางซ.โชคชัย4  72 แล้วถึงจะเจอพวก ซ.สตรีวิทยา อะครับ

ที่อยู่ร้าน ซอยสตรีวิทยา 2 ซอย 20 ทะลุโชคชัย 4  ซอย 69 หน้าปากซอยมีแบงค์ไทยพาณิชย์
  เปิดทำการทุกวัน

ผมเจอพี่เขาจากลิงค์นี้  แล้วลองมาแล้วพี่เขาเก่งครับนิสัยดี  แก้ได้ตรงจุดมาก เยี่ยมเลย

มาโปรโมทให้ ไม่แพงด้วย ใครใกล้ๆ ไปลองได้นะครับ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=63023.0
พี่บีคับ
พอดีเห็นพี่ฮ๊อบบอกว่าพี่บี
ทามสีฝากระโปรงดำเงามา1000นึงแล้วหรอคับ
ร้านอยุ่ตรงไหนอะคับ
พอดีจะทำมั้ง พอดีหาร้านอยุ่อะคับ
ฝากระโปรงเก่าดำด้านอะคับ
caruser
เกย์ ขาจร
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 03:17:12 pm »

เคยไปใช้บริการที่ ร้านโช๊คอัพ 101 (อ้วนโช๊คอัพ2)ซอยสตรีวิทยา 2 ซอย 20 เจ้าของร้านอัธยาศัยดี แต่จะโดนฟันในเรื่องค่าของที่จะเปลี่ยน บวกรวมๆกันแล้วโดนฟันเป็นพันเมื่อเทียบกับค่าของแท้จากศูนย์(ของที่ได้เป็นของเทียมแต่ราคาแพงกว่าซื้อที่ศูนย์) คิดว่าถ้าไม่เดือดร้อนหรือจำเป็นจริงๆ คงจะไม่ไปใช้อีกแล้ว

Mario Land
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย -1

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 06:31:10 pm »

เข้ามาอึ้งเรยเรา
BENZ ดอนเมือง
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

เบนซ์ 087-7148920 อยู่ดอนเมือง ไปทุกที่..ที่มีทาง

leo-4750@windowslive.com
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 10:04:59 pm »

??? ???
mospop
เกย์ ขาจร
« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 03:50:39 pm »

ผมช่างตี้นะครับร้านโช๊คอัพ 101 ครับ   ขอถามหน่อยนะครับ ว่าไปซ่อมอะไรที่ร้านจากที่พูดมามันเป็นไปไม่ได้หรอกของเทียมจะแพงกว่าของศูนย์ และที่สำคัญคุณตามโพสทุกกระทู้ที่มีร้านผมเลยนะครับ ยืนยันว่าของเทียมยังไงก็ไม่แพงกว่าของแท้แน่นอนครับ
mospop
เกย์ ขาจร
« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 04:00:05 pm »

เคยไปใช้บริการที่ ร้านโช๊คอัพ 101 (อ้วนโช๊คอัพ2)ซอยสตรีวิทยา 2 ซอย 20 เจ้าของร้านอัธยาศัยดี แต่จะโดนฟันในเรื่องค่าของที่จะเปลี่ยน บวกรวมๆกันแล้วโดนฟันเป็นพันเมื่อเทียบกับค่าของแท้จากศูนย์(ของที่ได้เป็นของเทียมแต่ราคาแพงกว่าซื้อที่ศูนย์) คิดว่าถ้าไม่เดือดร้อนหรือจำเป็นจริงๆ คงจะไม่ไปใช้อีกแล้ว

ผมช่างตี้นะครับร้านโช๊คอัพ 101 ครับ   ขอถามหน่อยนะครับ ว่าไปซ่อมอะไรที่ร้านจากที่พูดมามันเป็นไปไม่ได้หรอกของเทียมจะแพงกว่าของศูนย์ และที่สำคัญคุณตามโพสทุกกระทู้ที่มีร้านผมเลยนะครับ ยืนยันว่าของเทียมยังไงก็ไม่แพงกว่าของแท้แน่นอนครับ เพราะการคิดราตาแต่ละครั้งผมต้องเปรียบเทียบกับราคาศูนย์เป็นหลักอยู่แล้ว ลองคิดดูนะว่าถ้าคุณรู้ว่าของเทียมมันแพงกว่าแล้วทำไมถึงตัดสินใจที่จะซ่อมก็ปฏิเสธได้นะครับ (แต่กรณีนี้สันนิฐานว่าเป็นอู่ด้วยกันมากกว่าเข้ามาโพสเพื่อตัดลูกค้า เห็นบางกระทู้เชียร์ร้านตัวเองด้วยทำไปได้นะคนเรา )
mospop
เกย์ ขาจร
« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 04:09:50 pm »

เข้ามาอึ้งเรยเรา
อย่าพึ่งอึ้งเป็นการโจมตีของคู่แข่งร้านโช๊คอัพ 101 อย่าตื่นเต้นทุกอย่างย้งเหมือนเดิมราคาไม่แพงครับจริงๆๆ
aumpja
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 1

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 09:50:26 am »

ไปใช้บริการมาแล้วค่ะ บริการดีมากๆ ราคาไม่แพงด้วย ที่สำคัญแก้ปัญหาจนจบงานเลย ลองไปใช้บริการดูกันนะค่ะ เปิดทุกวันค่ะ

สิ่งที่ชอบคือสิ่งที่ใช่ สิ่งที่ไหม้ต้องสีดำๆ
Teekung2009
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 07:43:03 pm »

ผมไปซ่อมบ่อยครับ จาก civic จนเปลี่ยนมาเป็น accord ก็ยังไปซ่อมกะพี่ตี้เค้าอยู่ พี่เค้าฝีมือดีมากครับ ฟันธง ร้านอ้วน101เนี่ย ยิ่้งพวกชอบความแรงโช๊คสั่งได้ต้องให้พี่เค้าจัดให้ครับ เนี่ย ว่างๆ จะไปทำโช๊คคู้หลังอยู่ นิ่มไปหน่อยเดี๋ยวไปจะโทรไปจองคิวนะพี่ตี้ /Accord สีดำ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์