หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นอกรอบปั๊ม ปตท. ราชพฤกษ์ 12 มิ.ย. 53 คร้าบบบ  (อ่าน 24222 ครั้ง)
Aom Melody
เกย์ ขาจร
« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 10:27:20 am »

;D ;D ;D

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
KOP_MAN
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

รถผมไม่แรง รถผมใช้ถ่าน

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 11:19:43 am »

นัน...ผิดบ่อยๆระวังครูจะตีตูดเอานะ ;D

ผมไม่กลัวครูตีตูดครับ เพราะว่าผมมีแฟนเป็น navigator
ออกนอกเส้นทาง กลับผิดเวลา คุณเธอรู้หมด ;D
น้องโบ....ได้ยินแบบนี้ฮั๊กตายเลย 
ผมว่าคงไม่ใช่แบบที่แจนบอกหรอก
สงสัยนันจะประชดมากกว่า
แอบหนีเที่ยวไหนไม่ได้เลย
 ;D ;D ;D ;D

แต่งรถก็เหมือนเบ่งขี้ คิดว่ามันสุดแล้ว แต่มันก็ยังไม่สุดซะที
Ton Goonner
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

ก็แค่ 5A ธรรมดาแหละ

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 12:43:14 pm »

เสียดาย ม่ะได้ไป ติดงาน

เซ็ง ๆๆๆ :'(

แต่คนเยอะมากเลนน่ะเนี่ย  :o
mspeedways
เกย์ ขาจร
« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 01:53:16 pm »

โดยรวม ชุดต่อมาเรยคับบบ  ;D ;D

ทำไมรถพี่เห็นแต่ล้ออ่ะ 5555

555 ก้อล้อ มานเด่นกว่ารถอ่ะพี่แจ็ค เรยถ่ายแต่ล้อ 555 ;D
mspeedways
เกย์ ขาจร
« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 01:54:18 pm »

มาดู สิ่งที่ทำหัยรถพี่วัน ของเรา แรงได้ ก้อไอ้เทปขาวๆๆนี่ บนตูดเป็ดอ่ะ  ;D

เค้าเรียกแทบซิ่ง  ;D

อืมช่าย นึกชื่อไม่ออก ฟังๆอยุ่ อิอิ ;D
แถบซิ่งนี้แรงขึ้นอีกเห็นๆ

แรงขึ้น อีกประมานความเรว 100 ปีแสง  ;D ;D
AL50 RACING
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 02:49:35 pm »

บรรยากาศน่าสนุกมากๆ....เสียดายที่ไม่ได้ไป
รถยังทำไม่เสร็จเลย....
Moji_@ (ยอดแหลม)
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

ดื่มเพื่อลืมเทอ คริๆๆ

ku_jiraphong@hotmail.com
« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 04:53:42 pm »

ดูแล้ว....รู้สึกว่าพี่น้องSOLUNA CLUBมีความสุขกันทุกคนเลยทั้งน้องใหม่และพี่เก่าๆคราวหน้ามาจัด..เมากันใหม่  หนุกดีครับ ;D

หวัดดีคัพพี่แจน มาวกัลไหม่เนอะ .... ;D ;D ;D

Soluna~Club@Western Z o n e :D
shutkung
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 06:05:58 pm »

ดูแล้ว....รู้สึกว่าพี่น้องSOLUNA CLUBมีความสุขกันทุกคนเลยทั้งน้องใหม่และพี่เก่าๆคราวหน้ามาจัด..เมากันใหม่  หนุกดีครับ ;D

หวัดดีคัพพี่แจน มาวกัลไหม่เนอะ .... ;D ;D ;D

แหมๆ มานก้ต้องสนุกสนานอยุ่แล้วพี่โมจิ พวกพี่เล่นนั้งกินกันไม่อยุ่เลยนะ
ตอนที่พวกกลับกันก็ไม่กลับ นั้งกินต่อซะงั้น ตายๆแก่งกระจาย เจอกาน จานๆๆ ชัดนะคับ
พี่โมจิ ช่ายคนที่ใส่เสื้อเขียวปะ ที่จำได้เลย ลงมาจากรถไม่ใส่รองเท้าด้วย 555
mspeedways
เกย์ ขาจร
« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 06:30:58 pm »

หมดแร้วหรอพี่นัน ยังดูไม่หน้ำ ใจเรย อ่ะ อิอิ :P
JESSE JAN
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

juapong@hotmail.com
« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 06:31:51 pm »

ดูแล้ว....รู้สึกว่าพี่น้องSOLUNA CLUBมีความสุขกันทุกคนเลยทั้งน้องใหม่และพี่เก่าๆคราวหน้ามาจัด..เมากันใหม่  หนุกดีครับ ;D
;D

แหมๆ มานก้ต้องสนุกสนานอยุ่แล้วพี่โมจิ พวกพี่เล่นนั้งกินกันไม่อยุ่เลยนะ
ตอนที่พวกกลับกันก็ไม่กลับ นั้งกินต่อซะงั้น ตายๆแก่งกระจาย เจอกาน จานๆๆ ชัดนะคับ
พี่โมจิ ช่ายคนที่ใส่เสื้อเขียวปะ ที่จำได้เลย ลงมาจากรถไม่ใส่รองเท้าด้วย 555
ได้เลยครับน้องจิ เจอกันที่แก่งกระจานส่วนเสื้อเขียวถอดรองเท้าไม่ช่ายคนบ้าพี่แจนเองครับ

เดิมๆ......
shutkung
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 06:39:58 pm »

ดูแล้ว....รู้สึกว่าพี่น้องSOLUNA CLUBมีความสุขกันทุกคนเลยทั้งน้องใหม่และพี่เก่าๆคราวหน้ามาจัด..เมากันใหม่  หนุกดีครับ ;D
;D

ได้เลยครับน้องจิ เจอกันที่แก่งกระจานส่วนเสื้อเขียวถอดรองเท้าไม่ช่ายคนบ้าพี่แจนเองครับ
ต้องขอโทดอย่างแรงเลยนะคับ พี่แจน ไม่รู้จิงๆนึกว่า ช่าย แฮแฮ
Tun3552

จิตพิสัย 1

ธัน...084-4099041

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 07:22:02 pm »

รอบหน้ามาให้เร็วขึ้น จะได้มีเวลาไปต่อกันอีก ยังไม่ได้ที่เลย

ขาดนี่แค่น้ำจิ้มนะ...ยังมันขนาดนี้เลย.....แก่งกระจานไม่จ้องพูดถึง........ ดริ้งกันไป อำกันไป 5555

เตรียมล้างลังแช่เมียยยยยยยย ....ไม่ใช่เบียร์แล้ว....เต็มพิกัด  ;D

mspeedways
เกย์ ขาจร
« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 07:23:33 pm »

รอบหน้ามาให้เร็วขึ้น จะได้มีเวลาไปต่อกันอีก ยังไม่ได้ที่เลย

ขาดนี่แค่น้ำจิ้มนะ...ยังมันขนาดนี้เลย.....แก่งกระจานไม่จ้องพูดถึง........ ดริ้งกันไป อำกันไป 5555

เตรียมล้างลังแช่เมียยยยยยยย ....ไม่ใช่เบียร์แล้ว....เต็มพิกัด  ;D

แหมๆๆ พี่ธัน ทางมานหลง ก้อเรยมาช้า นิดนึง น่า.... อิอิ
Tun3552

จิตพิสัย 1

ธัน...084-4099041

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 07:31:25 pm »

แหมๆๆ พี่ธัน ทางมานหลง ก้อเรยมาช้า นิดนึง น่า.... อิอิ

ไม่เป็นไรให้อ???ัยได้ ไว้คราวน่านอกรอบแถวบ้านเราบ้าง แถวท่าน้ำเป็นไง บรรยากาศดี ถ่ายรูปสะพาน

mspeedways
เกย์ ขาจร
« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 07:44:04 pm »

ไม่เป็นไรให้อ???ัยได้ ไว้คราวน่านอกรอบแถวบ้านเราบ้าง แถวท่าน้ำเป็นไง บรรยากาศดี ถ่ายรูปสะพาน

จัดไปเรยพี่ธัน รอดูพี่เต้ยอีกทีคับ

หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์