หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รุ่นมุมส้มค่ะ ฝาสูบโก่งต้องเติมน้ำตลอด อยากทราบร้านซ่อม อยู่ลาดพร้าว-วังหินค่ะ  (อ่าน 1736 ครั้ง)
alyssapemiga
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 12:02:03 pm »

เวลาขับต้องคอยเติมน้ำที่หม้อพักน้ำตลอดเลยค่ะ ไปให้ศูนย์ toyota ดูมา ที่ศูนย์บอกว่า น่าจะฝาสูบโก่ง ต้องเปิดฝาสูบและทำอะไรสักอย่างนี่แหละ ไม่ค่อยรู้เรื่องค่ะ
ตอนแรกก็กะจะทำเลยแต่พอเค้าแจ้งราคา เค้าบอกถ้าเปิดฝาสูบ น่าจะ 2 หมื่นได้เลยไม่ไหวคะ   พอมีร้านดีๆ เชื่อถือได้ ราคาเบากว่านี้หน่อยมั้ยคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์