หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านเปลี่ยนกระจกบานหลัง แถวลำลูกกา ปทุมธานี หน่อยค่ะ  (อ่าน 2303 ครั้ง)
ning
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 1

« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2018, 11:59:13 am »

รบกวนสมาชิกแนะนำร้านหน่อยค่ะ เผอิญวันนี้ขับๆอยู่กระจกบานหลังแตกละเอียด แต่ไม่ร่วงเพราะมีฟิล์มกรองแสงยึดไว้ โดยก่อนแตกได้เปิดระบบไล่ฝ้าในตอนเช้าเพราะมีน้ำค้างเกาะมองไม่เห็นด้านหลัง พอจะมีร้านแนะนำราคาไม่แพงไหมคะ ขอบคุณพื้นที่ค่ะ
zen_dai
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2019, 12:57:45 pm »

ผมเคยไปเปลี่ยนที่ร้าน GOOD SURE GLASS แต่เป็นบานหน้า ราคาประมาณ 3,xxx บาท ไม่รวมฟิล์มนะครับ
ร้านอยู่ตรงข้ามกับ ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต ลองค้นหาข้อมูลเพิ่มเติมในเน็ตเพิ่มเติมได้ มีหลายสาขา
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์