หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รอบเครื่องต่ำสดุดๆเหมือนเครื่องจะดับ แก้ไขที่จุดไหนครับ  (อ่าน 5690 ครั้ง)
SARA
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2018, 04:12:27 pm »

รบกวนท่านสมาชิกครับ สตาร์ทเครื่องตอนเช้าจะไปทำงานรอบเครื่องจะต่ำกว่าปกติ เครื่องสดุดๆ เหมือนจะดับ ต้องเหยียบคันเร่งช่วยเพิ่มรอบ จะเป็นเฉพาะตอนเช้า หรือเครื่องเย็นครับ ตอนเย็นสตาร์ทขับกลับบ้านก็ปกติครับ
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2018, 12:31:29 am »

รบกวนท่านสมาชิกครับ สตาร์ทเครื่องตอนเช้าจะไปทำงานรอบเครื่องจะต่ำกว่าปกติ เครื่องสดุดๆ เหมือนจะดับ ต้องเหยียบคันเร่งช่วยเพิ่มรอบ จะเป็นเฉพาะตอนเช้า หรือเครื่องเย็นครับ ตอนเย็นสตาร์ทขับกลับบ้านก็ปกติครับ
หัวเทียน สายหัวเทียน
SARA
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2018, 09:32:17 am »

ขอบคุณมากๆครับคุณแบงค์
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์