หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประตู มีปัญหาตอนใช้กุญแจหมุนล๊อคครับ  (อ่าน 1558 ครั้ง)
noncosmology
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2017, 07:03:46 pm »

ตอนนี้ผมเจอปัญหาครับที่ ประตูพอใช้กุญแจหมุนล๊อค ประตูด้านหน้าฝั่งซ้าย ตัวล๊อคไม่ยอมลงครับ และประตูด้านหลังฝั่งซ้าย ก็เป็นเหมือนกัน และส่วน ประตูด้านหลังฝั่งคนขับก็ เหมือนจะไม่ล๊อคเองครับ ต้องไปกดหรือดึงตรงปุ่มล๊อคประตูเอง ส่วนถ้าใช้ ปุ่นตรงคอนโซลฝั่งคนขับยังสามารถพอใช้ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2017, 07:24:54 pm โดย noncosmology » บันทึกการเข้า
pop_dgi
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 27

น้ำหยดติ๋งๆ ก็เต็มตุ่ม

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 07:07:53 pm »

อยู่กรุงเทพฯ รึเปล่าครับ ถ้าใช่ลองเสิร์ชหาร้านชื่อ โชว์ตง อยู่แถวถนนนราธิวาสราชนครินทร์ เก่งด้านประตู กระจกไฟฟ้าครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์