หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ มีปัญหาเปลี่ยนแม็ค17นิ้ว ล้อติดซุ้ม แก้ยังไงได้บ้างครับ?  (อ่าน 1924 ครั้ง)
everything
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: มีนาคม 08, 2017, 10:19:24 pm »

สวัสดีครับ มีปัญหาเปลี่ยนแม็ค17นิ้ว ใส่มาแล้วเวลาวิ่งเจอลูกกระเด้ง หรือคอสะพานล้อหลังจะครูดกับซุ้มครับ ลองกับไปถามร้านที่เปลี่ยนมาเค้าก้บอกให้ลอง

เอาโช้คเดิมไปอัดน้ำมันดู แต่อิกที่ก้บอกให้เปลี่ยนโช้ค แข็งๆ แบบใหนดีกว่ากันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2017, 10:25:38 pm โดย everything » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์