หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มุมส้ม ขึ้นเขาไหวมั้ยครับ  (อ่าน 3036 ครั้ง)
WhiteSurgeZ
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: มกราคม 03, 2017, 06:44:43 pm »

มุมส้ม ขึ้นเขาไหวมั้ยครับ ว่าจะลองไป???ูทับเบิก-???ูหินร่องกล้าก่อน จุดหมายต่อไปว่าจะไปดอยอ่างข่าง ใครเคยขึ้นเขามาแล้ว มาเเชร์หน่อยครับ
tatchai
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

โซลูน่า สีบรอนซ์

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2017, 08:16:56 pm »

ผมไปมาหมดเเล้วครับ ทับเบิก-???ูหินร่องกล้า สบายๆชิลเลยครับ ส่วนอ่างขาง แนะนำพักรถบ่อยๆ จอดถ่ายรูปข้างทาง โดยไม่ดับเครื่อง เปิดแอร์ ให้พัดลมทำงาน จะช่วยระบายความร้อนได้ครับ
ปล.ก่อนเดินทางควรตรวจสอบส???าพรถด้วยน่ะครับ

pop_dgi
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 27

น้ำหยดติ๋งๆ ก็เต็มตุ่ม

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 07:33:28 pm »

ผมไปมาหมดเเล้วครับ ทับเบิก-???ูหินร่องกล้า สบายๆชิลเลยครับ ส่วนอ่างขาง แนะนำพักรถบ่อยๆ จอดถ่ายรูปข้างทาง โดยไม่ดับเครื่อง เปิดแอร์ ให้พัดลมทำงาน จะช่วยระบายความร้อนได้ครับ
ปล.ก่อนเดินทางควรตรวจสอบส???าพรถด้วยน่ะครับ
Wachan
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 6

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 03:34:40 pm »

ก็อยู่ที่ส???าพเครื่องยนต์ด้วย น้องโซเก่ามากแล้ว ความฟิตแต่ละคันไม่เท่ากัน
tumnoi เมืองร้อยเกิน
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

1652

tumgfr@gmail.com tumnoi tumnoi
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2017, 07:57:25 pm »

ไหวครับ
ใช้เกียร์ให้เหมาะสมกับส???าพถนนครับ
ผมไปดอยอ่างขาง
ดอยอินทนนท์
ปางอุ๋งมาปีนี้
ความร้อนขึ้นครับ จอดสักพัก แล้วไปต่อครับ
สังเกตที่เกความร้อนด้วย
ถ้ามันเกือบขีดสุดให้รีบจอดนะครับอย่าฝืน
555
ผมขับจากจากร้อยเอ็ด-เชียงใหม่ สามปีซ้อนแล้วครับ
แต่ปีนี้ความร้อนขึ้น
คิดว่าอาจจะเป็นเพราะวาล์วน้ำครับ
กำลังจะเปลี่ยนปลายเดือนนี้ครับ

tumnoi
powertoon
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2017, 04:12:11 pm »

ผมไปมาล่ะ ???ูทับเบิก นั่ง 5 คน เกียร์ 1 ตลอด + รถติดบนทางขึ้น ออกตัวดับบ้างไรบ้าง แต่ขึ้นได้ 
pop_dgi
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 27

น้ำหยดติ๋งๆ ก็เต็มตุ่ม

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2017, 06:01:51 pm »

ไหวครับ
ใช้เกียร์ให้เหมาะสมกับส???าพถนนครับ
ผมไปดอยอ่างขาง
ดอยอินทนนท์
ปางอุ๋งมาปีนี้
ความร้อนขึ้นครับ จอดสักพัก แล้วไปต่อครับ
สังเกตที่เกความร้อนด้วย
ถ้ามันเกือบขีดสุดให้รีบจอดนะครับอย่าฝืน
555
ผมขับจากจากร้อยเอ็ด-เชียงใหม่ สามปีซ้อนแล้วครับ
แต่ปีนี้ความร้อนขึ้น
คิดว่าอาจจะเป็นเพราะวาล์วน้ำครับ
กำลังจะเปลี่ยนปลายเดือนนี้ครับ

ผมไปมาล่ะ ???ูทับเบิก นั่ง 5 คน เกียร์ 1 ตลอด + รถติดบนทางขึ้น ออกตัวดับบ้างไรบ้าง แต่ขึ้นได้ 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์