หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ ตอนนี้จะสั่งแผ่นปิดเกียร์ auto ได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 5770 ครั้ง)
topman
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 10:32:21 pm »

เมื่อก่อน มีท่านสมาชิกเคยมาทำแจกฟรี เพียงแค่ถ่ายรูป ส่งและเขียนชื่อกำกับไว้ พอดีเพิ่ง มี หยดน้ำauto ตัวหนึ่ง แผ่นปิดเกียร์auto แตกหายหมดเลยครับ
หรือหากงดแจกแล้วจะขอซื้อก็ได้ครับ ไม่ทราบต้องทำอย่างไรบ้างครับ
เคยเห็นที่ กระทู้อยู่แต่ลิงค์เข้าไปแล้ว แจ้งว่ากระทู้ไม่มีแล้วครับ ช่วยแนะนำให้ด้วยครับ ว่าต้องติดต่อกับท่านใด
chai manu
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2016, 08:57:31 pm »

ลองไปอ่านหัวข้อD.I.Y (Do It by Yourself) ครับของผมเพิ่งทำใส่เองอย่างสวยครับไม่ยาก
..D.I.Y (Do It by Yourself) > แผ่นปิดเกียร์แตก แก้ขัดไปก่อนใส่ชั่วคราว(ผมใช้วิธีพี่เค้าไม่ต้องถอดอะไรยัดๆไปได้ครับ
topman
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2016, 01:50:18 am »

ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์