หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามความคิดเห็นปรับตั้งวาล์ว  (อ่าน 3231 ครั้ง)
0882978325
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 1

« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2016, 01:57:10 pm »

ถามเพื่อนๆที่ใช้แก๊ส ไปปรับตั้งวาล์วที่ไหนกันบ้าง ทำได้ดีหรือไม่ดี รถผมถึงเวลาจะต้องปรับตั้งวาล์วแล้ว  จากที่หาข้อมูลดูเห็นมีอู่ประเสริฐ นครปฐม ว่าทำดีและราคาไม่แรงแต่ข้อมูลมันนานแล้ว ปัจจุบันยังดีมั้ย ใครไปทำที่นี่บ้าง หรือมีที่อื่นแนะนำที่ราคาไม่แรง
Wachan
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 6

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2016, 07:40:53 pm »

หมายถึงไปรองชิม แก้ปัญหาวาล์วยันใช่ไหม
rong auto
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 12

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2016, 03:08:02 pm »

ถามเพื่อนๆที่ใช้แก๊ส ไปปรับตั้งวาล์วที่ไหนกันบ้าง ทำได้ดีหรือไม่ดี รถผมถึงเวลาจะต้องปรับตั้งวาล์วแล้ว  จากที่หาข้อมูลดูเห็นมีอู่ประเสริฐ นครปฐม ว่าทำดีและราคาไม่แรงแต่ข้อมูลมันนานแล้ว ปัจจุบันยังดีมั้ย ใครไปทำที่นี่บ้าง หรือมีที่อื่นแนะนำที่ราคาไม่แรง
อยู่แถวไหนครับ จะได้แนะนำถูก
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์