หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับสมาชิกใหม่ครับ มีเรื่องอะไหล่รบกวนเยอะเลยครับ  (อ่าน 2256 ครั้ง)
danguner
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2016, 05:41:24 pm »

ซื้อรถต่อจากพี่สาวมาใช้ครับ ตอนนี้ที่มีปัญหาคือ มือจับหัก (อ่านในกะทู้เก่า ๆ บอกว่าเป็นเรื่องปกติที่น้องโซทุกคันต้องเป็น) ซุ้มล้อหลุดและขาดแล้ว.....แถบยางข้างรถหลุด...พอจะมีใครแนะนำร้านอะไหล่ได้บ้างครับ....ผมอยู่ชลบุรีครับ  ถ้าชลบุรีไม่มีใน กทม.ก็ไปได้ครับ....ขอบคุณล่วงหน้าครับ
tatchai
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

โซลูน่า สีบรอนซ์

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2016, 10:25:04 pm »

มือเปิดประตู ชิ้นละ 180
ซุ้มล้อ ชิ้นละ 250
หาซื้อได้ตามร้านอะไหล่ทั่วไปครับ หรือถ้าหาไม่ได้ ก็กดลิ้งนี้เลยครับ
http://www.rlaid.com/product.detail_366642_th_3970656

danguner
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2016, 08:07:09 am »

ขอบพระคุณมากเลยครับ........คงมีเรื่องรบกวนถามอีกเรื่อย ๆ ครับ
pop_dgi
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 27

น้ำหยดติ๋งๆ ก็เต็มตุ่ม

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2016, 11:36:21 pm »

แนะนำมือจับอยากให้แข็งแรง หาตัวจับแบบโครเมี่ยมมาปิดทับไว้อีกที ได้หล่อๆ ด้วยครับ
nirunbp
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 5

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2016, 08:38:57 pm »

ซื้อรถต่อจากพี่สาวมาใช้ครับ ตอนนี้ที่มีปัญหาคือ มือจับหัก (อ่านในกะทู้เก่า ๆ บอกว่าเป็นเรื่องปกติที่น้องโซทุกคันต้องเป็น) ซุ้มล้อหลุดและขาดแล้ว.....แถบยางข้างรถหลุด...พอจะมีใครแนะนำร้านอะไหล่ได้บ้างครับ....ผมอยู่ชลบุรีครับ  ถ้าชลบุรีไม่มีใน กทม.ก็ไปได้ครับ....ขอบคุณล่วงหน้าครับ
บูรพาอะไหล่ยนต์ชลบุรีี  ครับมีทุกอย่าง ร้านอยู่ขวามือ เลยคูนย์โตโยต้า ลองเข้าไปซื้อดูครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์