หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: DIY เปลี่ยนลูปปืนล้อหลังเองได้ ง่ายๆแค่นี้เอง  (อ่าน 17793 ครั้ง)
makfarung
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 01, 2016, 04:07:11 pm »

ขอบคุณครับ กำลังอยากจะเปลี่ยนอยู่พอดีเลย ตอนแรกนึกว่าตลับลูกปืนตัวในเอาออกยาก ต้องเอาไปให้โรงกลึงดันออกมาให้ เลยไม่กล้าถอด
rong auto
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 12

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 01, 2016, 04:56:35 pm »

ขอบคุณครับ กำลังอยากจะเปลี่ยนอยู่พอดีเลย ตอนแรกนึกว่าตลับลูกปืนตัวในเอาออกยาก ต้องเอาไปให้โรงกลึงดันออกมาให้ เลยไม่กล้าถอด
ตลับลูกปืนไม่ยากหรอกครับ แต่ตัวเบ้าลูกปืน อาจจะเอาออกอยากอยู่นะครับ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์