หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการหัวฉีด 5a FE (เดิมใช้งานได้ทั้ง4หัว) ใครมีลงราคาพร้อมเบอร์โทรไว้เลยคับ  (อ่าน 3025 ครั้ง)
five_yo
น้องใหม่
*

จิตพิสัย -1

« เมื่อ: มิถุนายน 22, 2015, 07:23:50 pm »

รถผมดับไป 1 หัว มีแนวโน้มว่าถ้าดับอีกหัวไปไหนไม่ได้แน่ ต้องรีบทำด่วนคับ  ลงราคาเบอร์โทรไว้เลยนะคับ  ขอบคุณมากคับ

ID  PSN  
YO_FIVE_TH    ไว้เล่นเกม ONLinE  กันนะคับ
rong auto
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 12

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 09:58:55 am »

ปกติหัวฉีดไม่เสียง่ายๆนะครับ ลองเช็คปลั๊กไฟเข้าหัวฉีดดูครับ อาจจะสกปรกลองทำความสะอาดดู ผมเคยเป็นอากการคือเดินไม่ครบสูบ
rong auto
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 12

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 10:02:17 am »

ถ้าต้องการจริงๆผมมีอยู่ 4 หัวที่ซื้อเก็บไว้ที่แรกคิดว่าหัวฉีดเสีย แต่พอเปลี่ยนแล้วไม่หาย มาเจอสาเหตุทีหลังคือปลัก๊ไฟหัวฉีดสกปรก ผมขอ 500 บาทพร้อมส่ง EMS ให้
five_yo
น้องใหม่
*

จิตพิสัย -1

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2015, 11:31:25 am »

ถ้าต้องการจริงๆผมมีอยู่ 4 หัวที่ซื้อเก็บไว้ที่แรกคิดว่าหัวฉีดเสีย แต่พอเปลี่ยนแล้วไม่หาย มาเจอสาเหตุทีหลังคือปลัก๊ไฟหัวฉีดสกปรก ผมขอ 500 บาทพร้อมส่ง EMS ให้

ขอบคุณมากนะคับ  ผมเช็คระบบไฟแล้วมาครบคับ แต่หัวฉีดที่ 3 ไม่ทำงาน ลองสลับหัวข้ามแล้ว 3ไป4 ก้อไม่ทำงานเหมือนเดิมคับ  ยังไงรบกวนแจ้งเลขบัญชีให้ผมด้วยนะคับ ขอบคุณอย่างสูง ที่ช่วยเหลือผมนะคับ  และขออ???ัยที่มาตอบล่าช้านะคับ พอดีที่ทำงานไม่ให้เล่นคอม โทรศัพท์ อ่ะคับ

ID  PSN  
YO_FIVE_TH    ไว้เล่นเกม ONLinE  กันนะคับ
five_yo
น้องใหม่
*

จิตพิสัย -1

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2015, 06:49:00 pm »

ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะคับ   ขอบคุณ K. rong auto คับ

ID  PSN  
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์