หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อู่ซ่อมรถดีราคาไม่แพงแถวเทียนทะเล  (อ่าน 1431 ครั้ง)
pichetp
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2015, 10:22:02 am »

ผมรบกวนขอ อู่ซ่อมรถ แถวเทียนทะเล สะแกงาม หรือ บางแค เนื่องจากผมต้องการเปลี่ยนยางหุ้มเพลาทั้งซ้ายและขวา ราคาค่าแรงประมาณเท่าไรครับ ผมถามแถวเทียนทะเลซอย 18 หรือ 16 ราคาต่อข้าง 400 บาท 2 ข้าง 800 บาทเฉพาะค่าแรงนะไม่รวมค่าของ ผมคิดว่าแพงไป เลยอยากขอคำแนะนำว่ามีอู่อยู่แถวไหนทำดีราคาถูกไว้ใจได้ และจะเปลี่ยนหม้อต้มแก๊สด้วยครับ น้ำยาหม้อน้ำมันซึมตรงหม้อต้มแก๊ส ขอบคุณล่วงหน้าครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์