หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอข้อมูลร้านหุ้มเบาะ-ปูพรมหน่อยครับ  (อ่าน 1984 ครั้ง)
MR.CHANG
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2015, 04:27:57 pm »

พอดีรถเพิ่งได้มาครับว่าจะเริ่มจากบรรยกาศ???ายในก่อน..เลยอย่ากหาข้อมูล-ราคาแบบเบาๆสบายๆกระเป๋าแต่ดีมีคุณ???าพอะครับ ???ายในเสร็จจะได้เก็บตังไว้ทำ???ายนอกอิอิ

ขอข้อมูลตามนี้นะครับ
 ผมอยูบางบ่อ สมุทรปราการ ไม่รู้ว่าแถวนี้มีมั้ยและราคายังงัยอะครับ (สำหรับคนไม่ค่อยมีตังเมียสุดที่รักให้ไปทำงานวันละร้อยอย่างผมอะนะ)อิอิ

1ปูพรมพื้น
     2พรม+หนังประตู
     3ฝ้าหลังคา
     4หุ้มเบาะ
รบกวนเพื่อนๆพี่ๆด้วยนะครับ....
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์