จุดประสงค์ ของหัวข้อนี้ คือ แนะนำ เรื่องดูแลรักษา และการเปลี่ยนอะไหล่ต่างๆ

(1/2) > >>

BANK_TEIN:
จุดประสงค์ ของหัวข้อนี้ คือ แนะนำ เรื่องดูแลรักษา และการเปลี่ยนอะไหล่ต่างๆ   พี่น้องสามารถโพสถาม พื้นฐานการดูแลรถเบื้องต้น และปรึกษาเรื่องการเปลี่ยนอะไหล่ต่างๆได้ที่นี่ครับ   

BANK_TEIN:
         มีหลายคนบ่นมาครับว่า หน้าพูดคุย มีแต่กระทู้ถามซ้ำๆซากๆ เกี่ยวกับเรื่อง ถ่ายน้ำมันเครื่อง  เปลี่ยนสายพราน  เปลี่ยนอะไหล่ต่างๆ  ซ้ำซากทุกวัน  เลยปรึกษากันว่าตั่งบอร์ด การดูแลรักษาขั้นพื้นฐานมาให้ครับ เพื่อจะได้ ไม่น่าเบื่อเวลาตอบกระทู้ครับ และยังป้องกันการถามกระทู้ซ้ำได้อีกด้วยครับ  ;D ;D ;D

AL-50Girl:
ดีมากๆ หัวข้อหลักใหม่ๆ แต่ขอรูปหน้าหัวข้อด้วยดิ รูปหายไปไหนอะ

"" So_Lu_Na "":
ว๊าววววว....แหล่มไปเลย..... ;D ;D

Tle:
ใครบ่นนี่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป