หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านที่ดูเรื่องไมล์นอกในเขตนนทบุรีครับ  (อ่าน 2495 ครั้ง)
ballgust
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 08:59:04 am »

ไมล์ผมเป็นไมล์นอกครับ ไฟที่ขึ้นบอกเกียร์ตรงหน้าปัดติดเป็นบางเกียร์ครับ และเรือนไมล์พอเปิดไฟตอนแรกจะสว่างมาก แต่พอขับไปสักพักไฟมันจะไม่ค่อยสว่างครับ และตรงไมล์รบอกรอบ สว่างบ้างไม่สว่าง ช่วยแนะนำร้านแถวนนทบุรีที่ดูได้ให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ
prasert nakonvong
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 04:33:44 pm »

ผมเห็นมีตรงใต้ทางด่วนแจ้งวัฒนะครับ จะมีป้ายเขียนใว้ว่า ซ่อมทำไมล์ โทรแล้วจอดรถรอตรงสนามบอลใต้ทางด่วนเลยครับ
ballgust
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 07:01:49 pm »

ขอบคุณมากๆ เลยครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์