หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นอกรอบ (ปั้ม ปตท. รามอินทรา กม.2 ) 14 / 5 / 53  (อ่าน 21761 ครั้ง)
Ton Goonner
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

ก็แค่ 5A ธรรมดาแหละ

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 01:49:12 pm »

หนุกหนานมากคับ

"" So_Lu_Na ""
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 08:33:39 pm »

เสียดายจังม่ะได้ไป  ติดทหารกับเสือแดงเค้ายิงกัน เซ็งชิบเป๋ง  :-\ :'(

hamsterkung
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

png_tah@hotmail.com
« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 08:50:07 pm »

ซูู็็็็็ดดดด ยอดเรยคับ ไปครั้งแรก รุ้สึกดีมากคับ พี่ๆ ทุกคนเปนกันเองมาก

ขอบคุณพี่สุ้มโอด้วยที่จัดการเรื่องสติกเกอร์ให้ แถมยังมาช่วยเล็งๆ แปะๆ อีก แต่ผมว่า แปะเอียงไปนิดอ่ะพี่
แล้วก้อท่านอื่นๆด้วยคับ ที่ไม่ได้กล่าวถึง สนุกมากๆ

Original Soluna กำลังจะเปลี่ยนไป...
..อ่ะตูดเป็ดมาแว้วววว
....ชิ้นต่อไปกำลังเก็บตังงงงง
ลุงเกียรติ_

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 09:41:30 pm »

แล้วลุงเกียรติจะไปลองขี่มอไซต์หรอนั้น เด๋วลุงแว่นโกรธนะ ขนาดมอไซต์ลุงแว่น ยังแต่งเลยอะ แม้แรงทั้งมอไซต์ทั้งเก๋งเลยเลยอะลุงแว่น นับถือน้ำใจลุงแว่นจริงๆ ที่มามอไซต์คะ
   ใช่ๆๆพี่ละนับถือจิงๆๆเลยลุงแว่น     รถพังยังอุตส่าห์ขับมอเตอร์มา

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
Hi-SOLUNA
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

Live free or Die

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 10:03:01 pm »

กรรม ขอลบ เบิ้ลตอบกระทู้ซ้ำ  :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2010, 04:36:22 pm โดย Hi-SOLUNA » บันทึกการเข้า

มุมส้มเล็กๆกับคนขับตัวโต
Hi-SOLUNA
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2010, 10:05:25 pm »

เสียดาย ไม่ได้ไป  :-[

ครั้งหน้ามาสิครับน้องเก้า

ครั้งนี้พี่จัดสายกราวด์สไปเดอร์แบบน้องไปละ เหลือเฮดเดอร์กำลังหาเวลาไปทำอยู่ ;D ;D

เฮดเดอร์ต่อเลยหรอคั้บ  โปรเจคเยอะจิงๆเลยพี่อั๋นอ่ะ

ก็นิสนึงอ่ะน้องฮ๊อบ กลัววิ่งไล่กวดน้องฮ๊อบไม่ทัน ;D ;D

ก่อนทำท่อ คงได้ไล่เปลี่ยนพวกสายพานต่างๆก่อน

เดี๋ยวคงได้รบกวนโทรปรึกษาฮ๊อบ เรื่องร้านด้วยอีกทีครับ

Hi-SOLUNA
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 04:47:46 pm »

อ้างถึง

งานนี้พี่อั๋นเปลี่ยนเยอะจิงๆเลย   งบ1xxxx เลยนะเนี่ย  สายพานยกชุด  + เฮด   ;D

ก็ค่อยๆทำไปน่ะครับน้องฮ๊อบ คงไล่จากจำเป็นที่ต้องเปลี่ยนก่อน  :)

ibeeclub Busohsensen T.F.O.A CLUB
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 0

(??????????????YAKUSA STYLE by bee it coming!!!!

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 07:28:19 pm »

???าพชุดที่มีคำพูดประกอบ
เล่นเอาบีฮ่าไม่หยุดเลยพี่ๆ 55+
น่าสนุกดีน่ะครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ
รอบหน้า....ขอไปด้วยคนครับ

....ถึงแม้นว่าบีจะไม่ได้เข้ามาบ่อยๆ แต่ก็ไม่เคยทิ้งพวกเราโซลูน่าไปจากใจเลยนะครับ ^^....และก็ยังคงทำรถไปสู่เป้าหมายที่วางไว้ครับ!!! update: 30-04-2013
KOP_MAN
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

รถผมไม่แรง รถผมใช้ถ่าน

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2010, 04:07:32 pm »

สงสัยงานบวชฮ๊อบต้องเอาน้องโซแห่รอบโบสถ์ด้วยก็แล้วกัน
 ;D ;D ;D ;D

แต่งรถก็เหมือนเบ่งขี้ คิดว่ามันสุดแล้ว แต่มันก็ยังไม่สุดซะที
mspeedways
เกย์ ขาจร
« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2010, 10:13:23 pm »

ขอบคุณคร้าบบบ

ไว้วันจันทร์จะลงรูปให้นะครับ

วันนี้ขอแว่บไปบางแสนก่อนละเน้อออออ  ;D

อ้าวริน มาลงรุปเรว อยากดูอิอิ ;D
ibeeclub Busohsensen T.F.O.A CLUB
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 0

(??????????????YAKUSA STYLE by bee it coming!!!!

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2010, 11:30:37 pm »

ขอบคุณครับพี่
ครั้งหน้ามีมีทติ้งใช่ไหมครับ ?....ได้เลยๆๆๆ อยากไปอยู่แว้วววว อิอิ ;D

....ถึงแม้นว่าบีจะไม่ได้เข้ามาบ่อยๆ แต่ก็ไม่เคยทิ้งพวกเราโซลูน่าไปจากใจเลยนะครับ ^^....และก็ยังคงทำรถไปสู่เป้าหมายที่วางไว้ครับ!!! update: 30-04-2013
SHIMASU
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 03:39:10 am »

แหล่ม ๆ นุกหน่าน กันทั้งนั้นเลยครับผม

SHIMASU TEAM & AL50 SOLUNA_CLUB
www.shimasu-club.com & www.soluna-club.com

AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 11:56:03 pm »

ซูู็็็็็ดดดด ยอดเรยคับ ไปครั้งแรก รุ้สึกดีมากคับ พี่ๆ ทุกคนเปนกันเองมาก

ขอบคุณพี่สุ้มโอด้วยที่จัดการเรื่องสติกเกอร์ให้ แถมยังมาช่วยเล็งๆ แปะๆ อีก แต่ผมว่า แปะเอียงไปนิดอ่ะพี่
แล้วก้อท่านอื่นๆด้วยคับ ที่ไม่ได้กล่าวถึง สนุกมากๆ

ขอบคุณเช่นกันคะ ก็พี่บอกแล้ว ว่าพี่ตาเอียง อิอิ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
5A-FE

จิตพิสัย 1

ล้มเพราะก้าวไปข้างหน้า ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่

chicky_seed@hotmail.com
« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 09:59:40 am »

Tun3552 (Tein Flex) รายงายตัวคับ

เมื่อคืนสนุกมากคับ บรรยากาศเป็นกันเอง
ทั้งที่ผมเพิ่มไปนอกรอบครั้งแรก
ถ้ามีอีกคราวหน้าพลาดแน่อีกๆ

ฝากถึงสมาชิกใหม่นะคับ ไม่ต้องกังวนใจในการมานอกรอบหรือ Meeting ว่าจะเหงาหรือไม่รู้จักใคร หรือจะคุยเรื่องอะไร
เพราะสุดท้ายแล้วเราก็คุยเรื่อง Soluna รถสุดที่รักของเรา อิอิ ว่าจะแต่งมันอย่างไรดี หรือดูรถของพวกพี่ๆมาเป็นแนวทาง

Confirm ว่าสนุกมากๆ พี่ๆใจดีทุกคน

อยากได้โช๊คแบบพพี่ธันบ้าง  (ชื่อถูกเปล่าครับ)  แอบอิจฉาโช๊คเทพ  ;D

ชายได้ตุ๊ด คือ สุดยอดมนุษย์ อุลต้าแมน
hamsterkung
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

png_tah@hotmail.com
« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 03:49:47 pm »

ขอบคุณเช่นกันคะ ก็พี่บอกแล้ว ว่าพี่ตาเอียง อิอิ

ค้าบผม

Original Soluna กำลังจะเปลี่ยนไป...
..อ่ะตูดเป็ดมาแว้วววว
....ชิ้นต่อไปกำลังเก็บตังงงงง
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์