หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมชื่อ บอล นะครับ สมาชิกใหม่ ยินดีที่ได้รุ้จักทุกท่านนะครับ  (อ่าน 3269 ครั้ง)
BaLL [ TAKE ] SoLuNa
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

สมาชิกใหม่ครับ ยินดีที่่ได้รุ้จักทุกท่านครับ

« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 07:43:05 pm »

ผมชื่อ บอล นะครับ สมาชิกใหม่นะครับ ยินดีที่ได้รุ้จักทุกท่านนะครับ ผมอยุ่ พระประแดงนะ ครับ มีอะไร เนะนำ บอก ได้เลยนะครับ อีกอย่าง ผมขับ soluna มา 1 ปี กว่าๆ แล้ว แต่ไม่ค่อยได้ทำสวยสักเท่าไร ยังไงกะ ขอฝากด้วยนะครับ ผมต้องการคำชี้เนะจากพวกท่านทั้งหลายอยุ่นะครับ
หมายเหตุ !!!!!! ผมยังไม่กล้าลงรูปให้ดูนะครับ ขอ ทำให้ สวย สักหน่อยนะครับ (ยินดีนะครับที่ได้รุ้จักพวกท่านทุกคน soluna-club )
อีกอย่าง ยัง โพส ไม่ค่้อยเปนนะครับ
[/font][/font]

Mail                     :  praphol1@hotmail.com
TEL                      : 086-610-5014  บอล ครับ
Facebook             : Uoa Sarasas แอดมาได้นะครับ
pop_dgi
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 27

น้ำหยดติ๋งๆ ก็เต็มตุ่ม

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 07:51:41 pm »

ยินดีต้อนรับครับ
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 08:14:22 pm »

สวัสดีคับ ยินดีต้อนรับครับ
GiM
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 08:39:37 pm »

ยินดีต้อนรับครับ
Vergins
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 09:58:59 pm »

ยินดีต้อนรับครับ...
BaLL [ TAKE ] SoLuNa
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

สมาชิกใหม่ครับ ยินดีที่่ได้รุ้จักทุกท่านครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 11:58:09 pm »

ยินดีครับ_อยากชมรูปรถครับ

คงไม่ต้อง ชม แล้วมั่ง ครับ เหนน แล้ว รถยังไม่ สวย ครับบ
Gung Suk
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 1

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2014, 12:34:31 am »

ยินดีต้อนรัยค่ะ รถสวยนะ ???ายนอกยังดูดีกว่าเค้าเลย ค่อยๆแต่งไปเก็บทีละหน่อย ส่วนของเค้าว่าจะทำผ้าขี้ริ้วห่อทองก่อนอ่ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์