หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมรวมตัว พบกันได้ที่ พุทธมณฑลสาย4 สรุปจบงานวันเดียว  (อ่าน 9097 ครั้ง)
Gung Suk
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 1

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 01:09:19 am »

ต้องขอขอบคุณพี่ป๊อบ และพี่เฮงที่แวะเข้ามาเยือน ให้คำแนะนำ และได้ชมรถกันและกัน มาทำครั้งนี้ถึงไม่เต็ม100%ที่คาดไว้ เพราะปุ๊ปิดท้ายงานทุกครั้งไป
-พี่ป๊อบได้กรุหลังคาได้ผลตอบรับอย่างไรช่วยแจ้งกันให้ทราบด้วยคับ แต่ช่วงนี้เป็นนักดมกาวไปสักหน่อยนะครับ เห็นทางทีมงานแจ้งว่าเอายางดำแปะแล้วสวย เก็บงานได้เรียบร้อยดีด้วย ผลงานทำได้ดี ดูจาก???ายนอกก็ไม่ได้ ต้องดูการใช้งานว่าดีขึ้น ด้านไหนอย่างไร

โปรเจคต่อไปเราจะกรุพื่นรถ จะรายงานผลให้ทราบกันอีกที

ขอบคุณพี่ป๊อบ และพี่เฮงที่มาช่วยกัน สนุก ได้ความรู้แชร์กัน และช่วยกันติดตั้งงานรถปุ๊ด้วย ต้องขอโทษด้วยที่มาช้า เพราะติดงานประจำ เลยทำล่วงเวลา กันซะดึกเลย และขอบคุณทางทีมงานสาย4ที่ให้การตัอนรับเพื่อน พี่ น้อง อย่างเป็นกันเอง หากทางสาย4ฺ ทำผิดพลาด หรือบกพร่องสิ่งใดต้องขออ???ัย ณ.ที่นี้ด้วย
Thana
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 1

Thana SOLONA

jack_khunaphat@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 01:17:00 am »

คุณ pop_dgi บรรยายได้ดีมากครับ เห็น???าพเลย  จิงๆ ผมตั้งใจว่าโชบไปดูแต่ติดงานเช่นเคย พรุ่งช่วงบ่าย ไม่แน่จะโชบๆ ไปดูสถานที่ก่อนคราวต่อไปจะได้มาสะดวก (จะมีแบบนี้ทุกวันเสาร์หรือป่าวครับ)

pop_dgi
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 27

น้ำหยดติ๋งๆ ก็เต็มตุ่ม

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 01:24:06 am »

คุณ pop_dgi บรรยายได้ดีมากครับ เห็น???าพเลย  จิงๆ ผมตั้งใจว่าโชบไปดูแต่ติดงานเช่นเคย พรุ่งช่วงบ่าย ไม่แน่จะโชบๆ ไปดูสถานที่ก่อนคราวต่อไปจะได้มาสะดวก (จะมีแบบนี้ทุกวันเสาร์หรือป่าวครับ)

พรุ่งนี้ไม่มีนะครับ พอดีคุณพัทติดธุระที่ลพบุรี ต้องรอนัดคราวหน้าครับ เตรียมอุปกรณ์ที่อยากจะทำไปให้พร้อม แล้วไปเจอกันครับ
pop_dgi

จิตพิสัย 27

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 12:02:59 pm »

สุดยอดแล้วหล่ะครับ กับสาย 4 กรุ๊ป
pop_dgi

จิตพิสัย 27

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 11:52:02 pm »

มีรูปมาให้ดูนิดเดียวครับ พอดีกล้องแบตหมด ในรูปจะเป็นคุณแอมทากาว และช่วยกันกับคุณโก๊ะติดแผ่นที่หลังคารถคุณเก่งครับ

* sai4group-1.jpg (98.94 KB, 500x667 - ดู 478 ครั้ง.)

* sai4group-2.jpg (64.14 KB, 500x375 - ดู 429 ครั้ง.)

* sai4group-3.jpg (61 KB, 500x375 - ดู 480 ครั้ง.)
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์