หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องเสาอากาศไฟฟ้าครับ  (อ่าน 3862 ครั้ง)
beer13
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2014, 09:39:55 am »

พอดีกระทู้ที่ DIY รูปมันหายไปเลยอยากจะขอข้อมูลใหม่ครับว่า
 ติดตั้งยังไงบริเวณไหน
 การเจาะยึดยังไงบริเวณไหน
 ถ้ามีแบบหรือรูป???าพด้วยยิ่งดีครับ
ปล.ผมจะลองทำเองครับตอนนี้ได้เสามาแล้วเหลือตำแหน่งการติดตั้งและวิธีการติดตั้งครับ

ถ้าใครพอจะเซฟไว้หรือมีวิธีการทำรบกวนนำมาลงด้วยนะครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

พอเพียงในสิ่งที่มี พอดีในสิ่งที่ใช้
พอเพียงและพอดีใน SOLUNA
ยามบุญมากาไก่กลายเป็นหงษ์
ยามบุญลงหงษ์เป็นกาน่าฉงน
ยามบุญมาหมาหมูกลายเป็นคน
ยามบุญหล่นคนเป็นหมาน่าอัศจรรย์
delight1080
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2021, 10:33:09 pm »

ดีสุดๆ เลยครับผม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์