หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ อยากได้อู่ซ่อมช่วงล่าง แถวเทอดไท วุฒากาศ หรือกำนันแม้น ขอบคุณครับ  (อ่าน 9083 ครั้ง)
BaLL [ TAKE ] SoLuNa
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

สมาชิกใหม่ครับ ยินดีที่่ได้รุ้จักทุกท่านครับ

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 06:15:41 pm »

เงียบกริบ!!! ผม สมช.ใหม่ การตอบรับที่ พี่ๆ รุ่นเก่าๆ ในคลับแห่งนี้ ไม่มีตอบรับเลย
ตั้ง กท.ถาม เพื่ออยากได้ความรู้ เพื่อจะได้เอามาประดับความรู้ เพื่อซ่อมแซมรถตัวเอง
ตอนนี้เลยไม่กล้าตั้ง กท.ถามอะไรอีกแล้ว ถามไป หลายๆ กท.ก็เห็นแค่เข้ามาอ่าน แล้วก็ผ่านๆ
กันไป ไม่เข้าใจว่า สมช.ใหม่โดนอย่างผมทุกคนไหมครับ....

*ขออ???ัยที่ต้องเอ่ย"ตรง ตรง"เยี่ยงนี้ เนื่องจากผมต้องการคำปรึกษาจริงๆ
และที่ผมสมัคร สมช.เข้ามา ก็เล็งเห็นว่าน่าจะ...ได้อะไรมากกว่า...ค่าไฟที่ต้องเสีย
แต่ผลตอบกลับ...ไม่ได้อะไรเลย *
*อ้อ...เพิ่มเสียเวลาอีกด้วยครับ**

ผมก็พึงเข้าคลับมาเหมือนกัน ไม่เหน จะเป็นยัง ที่ มึว พูด เลย สมาชิก ส่วนใหญ่ ใน คลับ นี้ โต ๆ กัน แล้ว มีงานมีการทำแล้ว  แล้วอีกอย่าง มี อะไร ก็ บอก แนะนำกันตลอด มึว พุดจาดี หน่อย พุดไม่ รู้ เรื่อง เดี่ยว ต้อง โดน   " นวด " 
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 06:23:16 pm »

ป่านนี้ ไอ้นี่ คงไปเกิดใหม่ เป็นยุง แล้วคับ  55555
pop_dgi
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 27

น้ำหยดติ๋งๆ ก็เต็มตุ่ม

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 11:08:35 pm »

เอ๊ะ! ผมพลาดกระทู้กากๆ เกรียนๆ นี้ไปได้งัยเนี่ย และไอ้เจ้าของกระทู้นี่อย่าให้ไปเกิดเป็นยุงเลย ให้ไปเกิดเป็นหมัดหมาน่าจะดีกว่านะ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์