หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นอกรอบวันที่ 26 นี้ จะมีการจับฉลาก นะคับ ให้เพื่อน นำของมาจับฉลาก.....  (อ่าน 12445 ครั้ง)
Daris
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 01:06:41 pm »

คุณฮ็อบนี่ของจริงๆๆๆๆๆ

อยากแรง อยากแต่ง ไม่มีเงิน กำ
"" So_Lu_Na ""
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 01:24:29 pm »

จัดปายยยย  อิอิ  ;D

Felix`The Cat
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 1

Great Heights

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 02:11:16 pm »

เดวเอา น้องเบอร์ตอง ไปให้จับละกันนะราคา 2500 เหมาทั้งคืน ใครจับได้เอาไปเลยเนาะ

ได้ทั้งคืนเลยหรอ เห็นมีแต่ 1ชม.ครึ่ง และ 2 ชม.นะ  ;D

เปงงะ...นี่ ผู้รู้มาเอง

5555+

;D

รู้ดี ๆ ๆ  ;D
pearldavid
เกย์ ขาจร
« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 02:51:05 pm »

อารายก้อได้ช่ายมะครับที่มูลค่าขั้นต่ำ200อ่ะ

ที่เปนของไม่ได้ใช้อารายก้อได้ใช่มะครับทุกท่าน
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 10:47:34 pm »

เด๋วจัดการให้เรื่องเบอร์และที่จับของขวัญนะ ไม่ต้องห่วง
อ้างถึง
ขอบคุณล่วงหน้าครับ ของจับสลากของพี่ส้มโอคงสวยหน้าดู พี่เอากรอบป้ายทะเบียนมาจับก็ได้
ผมชอบ  (โดราเอมอนนะ) ;D

ไม่ได้อะ ไม่ให้ป้ายโดเรมอน หวงมาก
น้องเม่น มารอพี่ส้มโอด้วยนะ เด๋วไปไม่ถูก

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
mspeedways
เกย์ ขาจร
« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 10:49:20 pm »

เด๋วจัดการให้เรื่องเบอร์และที่จับของขวัญนะ ไม่ต้องห่วง
อ้างถึง
ขอบคุณล่วงหน้าครับ ของจับสลากของพี่ส้มโอคงสวยหน้าดู พี่เอากรอบป้ายทะเบียนมาจับก็ได้

ไม่ได้อะ ไม่ให้ป้ายโดเรมอน หวงมาก
น้องเม่น มารอพี่ส้มโอด้วยนะ เด๋วไปไม่ถูก
พี่ส้มรีบมานะคับ ผมจารอ อิอิ :D
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 10:52:17 pm »

อ้างถึง

พี่ส้มรีบมานะคับ ผมจารอ อิอิ :D

พี่ไปคนเดียวแล้ว เลยนำ GPS ไปให้ดูแค่เครื่องเดียวนะ แต่ไม่รู้จะถึงกี่โมงอะ เพราะกำลังสงสัยเส้นทาง ไม่คุ้นเลย รู้จักแค่เส้นทรัลปิ่นเกล้า

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
mspeedways
เกย์ ขาจร
« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 10:55:35 pm »

อ้างถึง

พี่ไปคนเดียวแล้ว เลยนำ GPS ไปให้ดูแค่เครื่องเดียวนะ แต่ไม่รู้จะถึงกี่โมงอะ เพราะกำลังสงสัยเส้นทาง ไม่คุ้นเลย รู้จักแค่เส้นทรัลปิ่นเกล้า
งั้นใช้ Gps นำทางมาเรยสิคับ บอกว่า เดอะมอลลบางแคก้อได้  คับ ผมไปนอนแระคับ บายคับ  ;D
beewin
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 1

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 11:25:53 pm »

พี่ส้ม วิ่งพระราม 5 ง่ายกว่า ไหม  ตรงยาว สุดทางก่อนโลตัสบางใหญ่ อะ แล้วเลี้ยวซ้าย วิ่ง ตรงยาวๆ ก็ถึง

5A-FE
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

ล้มเพราะก้าวไปข้างหน้า ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่

chicky_seed@hotmail.com
« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2009, 10:04:50 am »

อ้างถึง

พี่ส้มโอมาเส้นไหนครับ ผมนัดน้องหมิงจะมา วงแหวนครับ อ้อมหน่อยแต่ว่ารถไม่ติดครับผม
เดียวตอนบ่ายผมโทรไปหานะครับ ;D

พี่เม่นมาถึง กทม กี่โมงครับ

ชายได้ตุ๊ด คือ สุดยอดมนุษย์ อุลต้าแมน
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2009, 08:59:39 am »

อ้างถึง

พี่ส้มโอมาเส้นไหนครับ ผมนัดน้องหมิงจะมา วงแหวนครับ อ้อมหน่อยแต่ว่ารถไม่ติดครับผม
เดียวตอนบ่ายผมโทรไปหานะครับ ;D

พี่เม่นมาถึง กทม กี่โมงครับ

พี่ไปถึงก่อน ถ้าไม่ได้น้องโบว์กับน้องนัน ถ้าจะแย่คะ
ไชโยถึงก่อน คันแรก 55555555555

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์