หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านซ่อมโช๊ค TEIN แถบ ตราด-จันทบุรี-ระยอง หน่อยครับ  (อ่าน 5964 ครั้ง)
ละอ่อน
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 06:42:21 pm »

ตามหัวข้อเลยนะครับ แต่ตอนนี้โพสตั้งขายอยู่ ถ้าไม่มีคนรับต่อคงต้องซ่อมใช้ ใครทราบรบกวนช่วยแจ้งสถานที่ให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 08:36:34 pm »

ไม่มีนะคับ ต้อง กทม สถานเดียวคับ   แล้วเวลาซ่อมทีนึง แนะนำซ่อมเป็นคู่นะคับ   คือ ต้นละ2500    2ต้น5000

แนะนำร้าน TEIN ATP บางบอนนะคับ  ลอง searchดู  ส่วนร้าน  Master shop ซ่อมTein ไม่โปรคับ  แถมเจ้าของพูดจาไม่ค่อยดีด้วย
ละอ่อน
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 11:20:47 pm »

ไม่มีนะคับ ต้อง กทม สถานเดียวคับ   แล้วเวลาซ่อมทีนึง แนะนำซ่อมเป็นคู่นะคับ   คือ ต้นละ2500    2ต้น5000

แนะนำร้าน TEIN ATP บางบอนนะคับ  ลอง searchดู  ส่วนร้าน  Master shop ซ่อมTein ไม่โปรคับ  แถมเจ้าของพูดจาไม่ค่อยดีด้วย
แล้วแบบนี้คุณแบงค์พอจะช่วยเหลือยังไงได้บ้างหรือป่าว
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 11:26:45 pm »

แล้วแบบนี้คุณแบงค์พอจะช่วยเหลือยังไงได้บ้างหรือป่าว
ผมแนะนำว่า ให้ ติดต่อทาง ATP แล้ว ส่งโช๊คไปให้เค้าซ่อมคับ พอซ่อมเสร็จแล้วให้เค้าส่งโช๊คกลับไปให้คับ  ก่อนซ่อมก็โอนเงินค่าซ่อมให้เค้าก่อนคับ โดยการติดต่อกับทางร้าน ATP โดยตรงคับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์