หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้าน แดมป์???ายในรถ แถวชลบุรีให้หน่อยครับ อยากเงียบอ่ะ  (อ่าน 3385 ครั้ง)
nitivut
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: มกราคม 11, 2014, 01:32:53 am »

ตามหัวข้อเลยครับ พอจะมีใครรู้บาง ผมอยู่เครือสหพัฒน์ ร้านแถวชลบุรี ศรีราชามีมั้ย 

รถซื้อแกง  ไม่แรงแกงก็บูด
pop_dgi
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 27

น้ำหยดติ๋งๆ ก็เต็มตุ่ม

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 11:23:35 pm »

เคยเปลี่ยนยางขอบประตูรึยังครับ ถ้ายังแนะนำให้ลองทำดูครับ ช่วยให้เงียบได้ระดับนึงทีเดียว
nitivut
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 01:47:21 am »

เคยเปลี่ยนยางขอบประตูรึยังครับ ถ้ายังแนะนำให้ลองทำดูครับ ช่วยให้เงียบได้ระดับนึงทีเดียว
เปลียนเองหรอครับ หรือมีร้าน

รถซื้อแกง  ไม่แรงแกงก็บูด
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์