หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเรื่องการทำแผยเครมประกัน  (อ่าน 1030 ครั้ง)
meng
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

« เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 04:07:49 pm »

ตามหัวข้อเลยครับ พอดีพอดีรถเพื่อนป้ายแดงจอดไว้แล้วโดนชน ตอนนี้ไม่มีคู่กรณี เลยคุยกันว่าให้มาทำเบียดรถผมแล้วแจ้งเครมทั้งคู่ แต่ที่ผมต้องการจะปรึกษาคือ มีวิธีไหนได้บ้างมั๊ยคับ ที่จะทำให้ผมทำสีใหม่ได้ทั้งคันโดยการเครมกับรถเพื่อนเนี้ยหละ พอดีคุยกับเขาแล้วเขาก็ยอม แต่ไม่รู้วิธีการ ว่าต้องทำอย่างไร
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์