หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: DIY : เปลี่ยนบุชปีกนกยูรีเทนด้วยตัวเอง  (อ่าน 20519 ครั้ง)
tatchai
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

โซลูน่า สีบรอนซ์

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 01:49:49 pm »

ผมจัดตามที่พี่เอนกบอกทุกขั้นตอนเลย ต่างกันแค่ ตอนเอาบูชออก กับ ตอนใส่บูทเข้า ผมให้โรงกลึงทำให้ เสียไป 180 บาท แต่ก็คุมงานเองตลอด เพราะน้องที่โรงกลึง รู้จักกัน แบบว่าเปิดกระทู้พี่เอนกไป ทำไป กันเลยทีเดียว พอมีข้อสงสัย ก็โทรหาพี่เอนกเลย ตอนนี้ใส่เเล้วเรียบร้อย พวงมาลัยนิ่งมากๆ ตามคอสะพานพวงมาลัยนิ่งๆเลย ต่างจากของเดิมอย่างเห็นได้ชัด และมันแน่นขึ้นด้วย ต้องขอขอบคุณสินค้าดีๆ มีคุณ???าพจาก K.แบงค์ และ เทคนิค พิเศษ จากK.เอนก มากๆครับ พี่เอนกช่วยผมหลายเรื่องเเล้ว ลงไปรอบหน้าต้องมีจัดกันบ้างแล้วพี่ 555

anek44
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 12

anek44@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 06, 2013, 10:43:24 pm »

ผมจัดตามที่พี่เอนกบอกทุกขั้นตอนเลย ต่างกันแค่ ตอนเอาบูชออก กับ ตอนใส่บูทเข้า ผมให้โรงกลึงทำให้ เสียไป 180 บาท แต่ก็คุมงานเองตลอด เพราะน้องที่โรงกลึง รู้จักกัน แบบว่าเปิดกระทู้พี่เอนกไป ทำไป กันเลยทีเดียว พอมีข้อสงสัย ก็โทรหาพี่เอนกเลย ตอนนี้ใส่เเล้วเรียบร้อย พวงมาลัยนิ่งมากๆ ตามคอสะพานพวงมาลัยนิ่งๆเลย ต่างจากของเดิมอย่างเห็นได้ชัด และมันแน่นขึ้นด้วย ต้องขอขอบคุณสินค้าดีๆ มีคุณ???าพจาก K.แบงค์ และ เทคนิค พิเศษ จากK.เอนก มากๆครับ พี่เอนกช่วยผมหลายเรื่องเเล้ว ลงไปรอบหน้าต้องมีจัดกันบ้างแล้วพี่ 555
   เยี่ยมเลยครับ ต้องขอขอบคุณอาสุขมากกว่าครับที่สอนวิชาความรู้ให้ครับ 
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 07, 2013, 12:28:37 am »

ยอดเยี่ยมคับ 
Jakkrit_J
น้องใหม่
*

จิตพิสัย -1

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2014, 09:08:00 pm »

เก็บข้อมูลครับผม
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์