หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับมารายงานตัวครับ ธนบุรี-บางแค  (อ่าน 9360 ครั้ง)
minikung
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: สิงหาคม 12, 2013, 03:08:20 am »

ชื่อ Login  :   minikung
ชื่อเล่น       :  นิ
รถที่ใช้       :  Soluna มุมส้ม
อาชีพ        :  นักศึกษา,ฯลฯ
Line        : Minikung
FACEBOOK : suwatone1@gmail.com
ที่อยู่         : ฝั่งธน เขตบางแค ซ.เพชรเกษม 68
งานอดิเรก   : เที่ยว,ดูหนัง,ตระเวนหาของกิน หุหุ
คติประจำใจ : ............................................?
เบอร์ติดต่อ  : 0863644138

เข้ามาวนเวียนแบบเงียบๆได้ซักพักแล้วหาข้อมูลทำรถครับ เนื่องจากผมไม่ได้รถมาแบบสวยๆเหมือนคนอื่นเขา(ได้มาฟรี) ประมาณว่าส???าพเหมือนขับผ่านสงครามโลกมา ตอนแรกกะแค่จะทำขาย ตอนนี้เปลี่ยนใจและครับ ทำไว้ใช้ดีกว่า แต่คงต้องลุยอีกยาวเนื่องจากส???าพมันสุดๆจริงๆ ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้กับพี่ๆทั้งหลายด้วยนะครับ เดี๋ยวจะอัพส???าพรถให้ดูและวิวัฒนาการ ของมันเรื่อยๆ จนกว่ามันจะสมบูรณ์ 555

เอาแบบที่มันดูเป็นรถขึ้นมาหน่อยละกันครับ ยังไม่เสร็จนะครับ สียังไม่ได้ขัดฝากระโปรงยังตีไม่เสร็จ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2014, 02:28:33 am โดย minikung » บันทึกการเข้า

ChaSha

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2013, 06:46:14 am »

guyjeng
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 1

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2013, 08:23:01 am »

ชื่อ Login  :   minikung
ชื่อเล่น       :  นิ
รถที่ใช้       :  มุมส้ม
อาชีพ        :  นักศึกษา,ฯลฯ
MSN        : suwatone@hotmail.com
FACEBOOK : suwatone1@gmail.com
ที่อยู่         : ฝั่งธน เขตบางแค ซ.เพชรเกษม 68
งานอดิเรก   : เที่ยว,ดูหนัง,ตระเวนหาของกิน หุหุ
คติประจำใจ : เหล้าไม่กินบุหรี่ไม่สูบ
เบอร์ติดต่อ  : 0863644138

เข้ามาวนเวียนแบบเงียบๆได้ซักพักแล้วหาข้อมูลทำรถครับ เนื่องจากผมไม่ได้รถมาแบบสวยๆเหมือนคนอื่นเขา(ได้มาฟรี) ประมาณว่าส???าพเหมือนขับผ่านสงครามโลกมา ตอนแรกกะแค่จะทำขาย ตอนนี้เปลี่ยนใจและครับ ทำไว้ใช้ดีกว่า แต่คงต้องลุยอีกยาวเนื่องจากส???าพมันสุดๆจริงๆ ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้กับพี่ๆทั้งหลายด้วยนะครับ เดี๋ยวจะอัพส???าพรถให้ดูและวิวัฒนาการ ของมันเรื่อยๆ จนกว่ามันจะสมบูรณ์ 555

สู้ๆคับ ของผมก้อลุยกันมาหนักคับ ทนจิงคับ มุมส้มเหมือนกัน  ^^

minikung

จิตพิสัย 0

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2013, 10:24:54 am »

ยินดีต้อนรับครับน้อง สู้ๆครับ แล้วความ???ูมิใจจะเกิดขึ้นสำหรับการลงทุนไปกับสิ่งที่เรารัก ถ้ามีอะไรพอจะช่วยให้คำปรึกษาเพิ่มเติมด้วยยินดีครับ

ครับ ขอบคุณมากครับพี่ยุทธ เริ่มแรกผมก็ไปลุยรบกวนที่พี่เลย 555

สู้ๆคับ ของผมก้อลุยกันมาหนักคับ ทนจิงคับ มุมส้มเหมือนกัน  ^^

เดี๋ยวผมอัพรูปให้ดูแล้วจะอึ้ง 555

minikung

จิตพิสัย 0

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 02:52:10 am »

ได้ลงรูปกับเขาซักที กว่าจะทำได้ขนาดนี้เหนื่อยจริงๆ ทำจาก "ซากสนิม" เห้ออออ สู้ๆลุยต่อไป

thenggg
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 4

สีสันของชีวิต คือการแต่งรถ

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 08:40:29 am »

ดุดีคับ

minikung

จิตพิสัย 0

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 11:08:53 am »

ดุดีคับ
ค้าบ อยากจะให้มันดุๆนี่แหละ แต่ยังห่างไกลกับที่ตั้งใจไว้เยอะครับ ค่อยๆทำไป  ถามหน่อยครับ ไฟหน้าแต่งหาซื้อได้แถวไหนอ่ะครับ

oh! AL50
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 6

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 11:50:58 am »

คร๊าบๆๆๆ

pop_dgi
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 27

น้ำหยดติ๋งๆ ก็เต็มตุ่ม

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 02:29:11 pm »

จะรอชมพัฒนาการความโหด ดุ ครับ
minikung

จิตพิสัย 0

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 12:43:27 pm »

จะรอชมพัฒนาการความโหด ดุ ครับ

ขอบคุณค้าบ คงยาวเลยงบน้อย ค่อยๆทำ

thenggg

จิตพิสัย 4

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 01:06:48 pm »

ดุดีคับ
ค้าบ อยากจะให้มันดุๆนี่แหละ แต่ยังห่างไกลกับที่ตั้งใจไว้เยอะครับ ค่อยๆทำไป  ถามหน่อยครับ ไฟหน้าแต่งหาซื้อได้แถวไหนอ่ะครับ

ร้านนี้เลยคับ ค่าเสียหายประมาณ 6,000
http://www.car-accs.com

minikung

จิตพิสัย 0

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2013, 01:29:15 am »

ดุดีคับ

ร้านนี้เลยคับ ค่าเสียหายประมาณ 6,000

ขอบคุณมากค้าบ ค่าเสียหายรุนแรงอยู่ 6000นี่คือ ได้ โคมดำใส ลูกแก้ว และซีนอนด้วยหลอครับ ถ้าใช่ก็ถูกแล้ว หุหุ

thenggg

จิตพิสัย 4

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2013, 08:29:35 am »

ดุดีคับ

ขอบคุณมากค้าบ ค่าเสียหายรุนแรงอยู่ 6000นี่คือ ได้ โคมดำใส ลูกแก้ว และซีนอนด้วยหลอครับ ถ้าใช่ก็ถูกแล้ว หุหุ

ลืมบอกโคมดำพ่นเพิ่มอีก 500 นอกนั้นมาครบหมดครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์