ทางศูนย์แนะนำว่าผมว่าให้เปลี่ยน เกียร์ทั้งลูก!

<< < (3/3)

tumppstar:
เห็นด้วยตามท่านประธานเลยครับ  ผมก็วางแผนจะเปลี่ยนเหมือนกันครับ   วางงบไว้ใกล้เคียงกันเลย   เข้ามาหาข้อมูลในนี้ ประหยัดได้เยอะครับ

???????:
ตามที่เพื่อนๆแนะนำเลยคับ ! {{good}} {{good}}

ปล..บางที่ศูณบริการมันก็ไม่ใช่ว่าจะเก่งอะไรหนักหนา เชื่อมันมากก็ไม่ดี ยิ่งหน้าตาเด๋อๆๆด๋าๆๆเข้าไปมันยิ่งคิดว่าเราไม่รู้เรื่องรถ แต่เจ้าของรถบางคนรู้ดีกว่ามันอีก!!
ยิ่งตอนนี้มีแต่เด็กพึ่งจบมาทำทั้งนั้น!! มันก้มั่วไปครับ

แค่คนเชยเชยแต่ชิล:
เคยเปลี่ยนน้ำมันเกียร์มั้ยครับ ลองถ่ายดูก่อนถูกสุด ถ้าไม่หานลองให้ช่างเช็คผ้าคลัทเกียร์ดูครับ เกียร์จะไม่จับ
ถ้าไม่หายผมว่าลงวางเครื่อง+เกียร์ ไปเลยครับ หาได้ตามใจชอบ แรงกว่าด้วยถ้าติดแก้สก้อจบเลย 3S ไปเลย 180hp++

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว