หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครที่ มือเปิดชอบหัก ผมมีวิธีแก้ไข  (อ่าน 14268 ครั้ง)
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2009, 11:21:12 am »

คงจะไม่มีใคร ไม่เคยมือเปิดประตูหักแน่ๆ  แต่คราวนี้มีวิธีดีๆ จะมาแนะนำ  เป็นวิธีฉลาดๆคับ  ซึ่งก็คือการซื้อตัวครอบ โครเมี่ยมมานั่นเอง แต่ บางคนอาจจะไม่ชอบ เพราะมันไม่เข้ากับรถ ชอบดีเดียวกับรถมากกว่า แต่พอหักทีนึงนี่น้ำตาไหลเลย เพราะต้องไปซื้อมาใหม่และต้องทำสีอีก เสียเงินเสียทองโดยใช่เหตุ ดังนั้น ผมจึงแนะนำให้ทุกๆคน ไปซื้อตัวครอบมือเปิดโครเมี่ยมมาซะ แล้วเอามาทำสีที่ตัวครอบนั่นแหละ  แล้วครอบลงไป คราวนี้ต่อให้หักสัก 100รอบ ก็ซื้อแค่มือเปิด แต่ไม่ต้องทำสีใหม่ เพราะเอาที่ครอบมาใส่มันก็เหมือนสีเดียวกะตัวรถแล้ว  ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2010, 09:32:29 am โดย BANK_TEIN » บันทึกการเข้า
somo
เกย์ ขาจร
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2009, 09:33:45 pm »

คงจะไม่มีใคร ไม่เคยมือเปิดประตูหักแน่ๆ  แต่คราวนี้มีวิธีดีๆ จะมาแนะนำ  เป็นวิธีฉลาดๆคับ  ซึ่งก็คือการซื้อตัวครอบ โครเมี่ยมมานั่นเอง แต่ บางคนอาจจะไม่ชอบ เพราะมันไม่เข้ากับรถ ชอบดีเดียวกับรถมากกว่า แต่พอหักทีนึงนี่น้ำตาไหลเลย เพราะต้องไปซื้อมาใหม่และต้องทำสีอีก เสียเงินเสียทองโดยใช่เหตุ ดังนั้น ผมจึงแนะนำให้ทุกๆคน ไปซื้อตัวครอบมือเปิดโครเมี่ยมมาซะ แล้วเอามาทำสีที่ตัวครอบนั่นแหละ  แล้วครอบลงไป คราวนี้ต่อให้หักสัก 100รอบ ก็ซื้อแค่มือเปิด แต่ไม่ต้องทำสีใหม่ เพราะเอาที่ครอบมาใส่มันก็เหมือนสีเดียวกะตัวรถแล้ว  ;D ;D ;D

ของเราหักข้างหลังอะ สีดำ พลาสติกรอบตามกาลเวลา
เบิกห้างอันละ 120 บาท
แค่ก็ใส่ครอบโครเมี่ยม เก๋ดีอะ
สวยคนเดียวอะ
keapkung
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

ด้วยความเคารพอย่างสูง

keap_kung@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 07:34:16 pm »

ยังไม่เคยหักเลยคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2009, 07:55:57 pm โดย admin » บันทึกการเข้า

เกียบกุ้งกลับมาแระ
maxowen_นักเลงกฎหมาย
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 02:17:29 pm »

ถ้าของ ทำมะดา โดนแดด จากรอบ ถ้าใส่ที่ครอบ ก้อไม่กรอบแระ

คนดี     คบคนที่นิสัย
คนจัญ.. คบคนที่ผลประโยชน์
Sonic_NS
เกย์ ขาจร
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2009, 08:27:45 pm »

คงจะไม่มีใคร ไม่เคยมือเปิดประตูหักแน่ๆ  แต่คราวนี้มีวิธีดีๆ จะมาแนะนำ  เป็นวิธีฉลาดๆคับ  ซึ่งก็คือการซื้อตัวครอบ โครเมี่ยมมานั่นเอง แต่ บางคนอาจจะไม่ชอบ เพราะมันไม่เข้ากับรถ ชอบดีเดียวกับรถมากกว่า แต่พอหักทีนึงนี่น้ำตาไหลเลย เพราะต้องไปซื้อมาใหม่และต้องทำสีอีก เสียเงินเสียทองโดยใช่เหตุ ดังนั้น ผมจึงแนะนำให้ทุกๆคน ไปซื้อตัวครอบมือเปิดโครเมี่ยมมาซะ แล้วเอามาทำสีที่ตัวครอบนั่นแหละ  แล้วครอบลงไป คราวนี้ต่อให้หักสัก 100รอบ ก็ซื้อแค่มือเปิด แต่ไม่ต้องทำสีใหม่ เพราะเอาที่ครอบมาใส่มันก็เหมือนสีเดียวกะตัวรถแล้ว  ;D ;D ;D
นับนุน ด้วยคน แข็งแรงขึ้น สวยขึ้น ราคาประมาณ 240 ฿ ตามเว็บ แต่ต้องมาเจียร์แต่งขอบสักหน่อย และสำมะคันแผ่นกาวที่แถมมาถอดออกครับ หาซื้อเทป 3 M
มาแทน ก่อนติดก็ใช้แอลกอฮอล์เช็ดทำความสะอาดก่อน
 (ปล.ขอบคุณแบงค์ที่บริจาคให้ผมมา 1 อันและแนะวิธีติดแบบถาวร ไม่หลุดง่าย ๆ )
kampanat
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย -2

kampanat_num@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 10:46:05 am »

ขอบคุณคราบท่าน
yongyuth
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2009, 04:40:46 pm »

ของผมก้อใส่ที่ครอบแล้วครับ หายห่วงไม่มีทางหักแน่นอน confirm  ;D
ลุงเบียร์
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 2

ลุงเบียร์แซ่บ แซ่บ

motoki@windowslive.com
« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 08:19:42 pm »

ลุงเบียร์มีเหลือสองอันใครอยากได้ให้คับ....อิอิ ;D

numegat
เกย์ ขาจร
« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 03, 2010, 02:46:37 pm »

ตอนนี้ของผมหักแล้วประตูหน้า จะหาซื้ออะไหล่ได้ที่ไหนครับต้องซื้อทั้ง4ประตูเลยหรือเปล่า
ARM_CNX
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

เดิมๆ เลย ติดต่อ

pakkapong_arm@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 06, 2010, 05:43:13 pm »

ตอนนี้ของผมหักแล้วประตูหน้า จะหาซื้ออะไหล่ได้ที่ไหนครับต้องซื้อทั้ง4ประตูเลยหรือเปล่า
ตอนนี้โดนเหมือนกันเลยครับ หาซื้อที่ไหนครับ
ARM_CNX
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

เดิมๆ เลย ติดต่อ

pakkapong_arm@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 06, 2010, 06:32:19 pm »

ของผมยังไม่หักแต่ไปซื้อครอบมาใส่เป็นแบบสเตนเลส 4อัน 240 บาท ครับ .
ซื้อที่ไหนเนี่ย
psychosis113
น้องใหม่
*

จิตพิสัย -1

นิว ไซ้คอซี๊ดด โรคจิต แต่...น่ารัก

new113_@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 01:48:42 am »

แหล่มมากครับ

อยากสวยอย่ากลัวเปลือง อยากแรงอย่ากลัวพัง ถ้าไม่อยากเสียตังค์ขับแมร่งเดิมๆ
a_mon
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 01:50:47 pm »

มันมีวิธีอื่นอีกมั๊ยอ่ะ
panudathy
เกย์ ขาจร
« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 08:44:39 pm »

:o :o
POOM001
เกย์ ขาจร
« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 23, 2010, 11:49:35 am »

ซื้อมา 150 แต่ยังไม่ได้เปลี่ยนเลย ค่าเปลี่ยน 250
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์