หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการ พวงมาลัย/กระจกมองข้างเดิม soluna  (อ่าน 3051 ครั้ง)
Sinpeieng
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2013, 03:28:49 pm »

ต้องการ พวงมาลัย/กระจกมองข้างเดิม soluna ใครเก็บไว้ไม่ได้ใช้เสนอราคามาได้เลยครับ

Line : sinpei_eng
seasanak
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 8

จำนวนเต็ม 4 ใช่ว่าจะต้องมาจาก 2 + 2 เสมอไป

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2013, 03:00:54 pm »

พวงมาลัยรุ่นไหนล่ะครับผมมีรุ่น 2 ก้านอยู่วงหนึ่งไม่ได้ใช้ส???าพก็พอใช้ได้มีรอยเลื่อย 2 รอย
ผมทำงานอยู่สุวรรณ???ูมิ ถ้าต้องการผ่านมาก็แวะมาเอาก็แล้วกันไม่คิดตังหรอก แต่ถ้าจะให้ตังก็เอาเข้ากองทุนของคลับก็แล้วกันครับ
จะแวะมาก็หลังไมล์นัดมาก็ได้ครับ อังคาร ถึง เสาร์ เวลางาน

ทำวันนี้ไม่ให้ด้อยกว่าเมื่อวาน เพื่อ ให้วันพรุ่งนี้ยังมีสำหรับเรา
supansa
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2014, 02:13:45 pm »

ผมมีกระจกมองข้างปรับมือข้างในคุณ???าพใช้ได้อีกนาน soluna97
สนใจโทร.089-2221630 จะให้ดูรูป

สนใจค่ะ ขายเท่าไหร่อ่ะ ขายไปยัง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์