หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จุดประสงค์ของบอร์ดนี้  (อ่าน 4421 ครั้ง)
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 06:49:00 pm »

Soluna-club  ขอประกาศเปิดตัว บอร์ดใหม่ครับ   " ซื้อ-ขาย Original & Genuine part "   เป็นบอร์ดสำหรับ ซื้อ-ขาย ชิ้นส่วนอะไหล่ต่างๆ ของ Soluna Al50 โดยเฉพาะ ไม่ว่าจะเป็นชิ้นส่วนไหนก็ตาม ทั้งมือ1 และมือ2  ยกตัวอย่าง เช่น  ประตู  ฝากระโปรงหน้า  ฝากระโปรงหลัง  กระจกบังลม กระจกหน้าต่าง และอุปกรณ์อื่นๆ???ายในรถ  ที่ถอดออกมาจากรถของสมาชิค  เพื่อง่ายแก่การต้นหาอะไหล่ที่ต้องการ  เนื่องจาก ปัจจุบัน Soluna Al50 หาอะไหล่ยากขึ้น บางชิ้นส่วนมีการยกเลิกการผลิตไปแล้ว หรือมีราคาสูง  ทางคลับจึงถือโอกาสเปิดบอร์ดนี้ให้เป็นประโยชน์แก่สมาชิคที่ใช้รถยนต์ Soluna Al50 ทุกท่าน   

ปล. บอร์ดนี้ เฉพาะสมาชิคSoluna-Club และ ผู้ใช้รถยนต์ Soluna al50 เท่านั้นคับ  ไม่อนุญาติให้พ่อค้าจากที่อื่นเข้ามาตั้งกระทู้ขายนะคับ   
nok.kusang
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 1

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 10:16:49 am »

ดีครับ  kแบงค์  อะไหล่เริ่มหายากละแต่ใจมันรักนะครับรถดีประหยัดมากๆๆๆ
pop_dgi
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 27

น้ำหยดติ๋งๆ ก็เต็มตุ่ม

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 12:53:02 pm »

ของแท้ ดูกี่ครั้งก็ดูดีนะ...(พี่เต๋อ ร้องไว้ ผมว่าตรงกับบอร์ดนี้เป๊ะ)
BungNol
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 7

Korat Zone.

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 01:48:02 pm »

ของแท้ ดูกี่ครั้งก็ดูดีนะ...(พี่เต๋อ ร้องไว้ ผมว่าตรงกับบอร์ดนี้เป๊ะ)

5555 เปะๆๆๆ

โทร.080-146-3467   line. Bungnol
ถ้าไม่รู้จักช่วยตัวเองก็ไม่มีใครช่วยเรา"
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์