หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามไว้ขำๆๆเพื่อมีคนคิดเหมือนกันคับ  (อ่าน 2724 ครั้ง)
???????
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 11

« เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 02:27:10 pm »

เพื่อนๆคับ พัดลมแอร์ เวลามันสกปรกนี่ เราสามารถทำความสะอาดมันเองได้ไหมคับ เพราะไม่เคยทำความสะอากมันเลย พอดีนั่งตากพัดลมอยู่เห็นพัดลมที่บ้านมันดำเลยนึกเล่นๆขำ
ถ้าพัดลมแอร์ละซึ่งเราๆท่านๆไม่เคยมีเวลาแกะมันออกมาเลย มันคงจะดำน่าดู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2013, 02:30:13 pm โดย THE-ROCK » บันทึกการเข้า
beer13
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 02:40:23 pm »

เพื่อนๆคับ พัดลมแอร์ เวลามันสกปรกนี่ เราสามารถทำความสะอาดมันเองได้ไหมคับ เพราะไม่เคยทำความสะอากมันเลย พอดีนั่งตากพัดลมอยู่เห็นพัดลมที่บ้านมันดำเลยนึกเล่นๆขำ
ถ้าพัดลมแอร์ละซึ่งเราๆท่านๆไม่เคยมีเวลาแกะมันออกมาเลย มันคงจะดำน่าดู
ถอดออกมาล้างทำความสะอาดใด้ครับผมเคยเห็นมีคนเคย diy ครับ

พอเพียงในสิ่งที่มี พอดีในสิ่งที่ใช้
พอเพียงและพอดีใน SOLUNA
ยามบุญมากาไก่กลายเป็นหงษ์
ยามบุญลงหงษ์เป็นกาน่าฉงน
ยามบุญมาหมาหมูกลายเป็นคน
ยามบุญหล่นคนเป็นหมาน่าอัศจรรย์
Jack Expressway
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

Jack ทางด่วน2

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 11:39:56 pm »

ผมเพิ่งจะล้างมาครับฝุ่นเยอะมากๆ

???????

จิตพิสัย 11

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 12:08:10 am »

ผมเพิ่งจะล้างมาครับฝุ่นเยอะมากๆ
เป็นไงคับ  ลมออกมาแรงขึ้นไหมคับ
whitecrow
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 07:46:43 am »

เป็นไงคับ  ลมออกมาแรงขึ้นไหมคับ

ผมก้อล้างเองครับ ลมแรงขึ้นมากเลยครับ
macsoluna
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 06:52:57 pm »

ผมก้อล้างเองครับ ลมแรงขึ้นมากเลยครับ

มันต้องแกะ หรือแงะ จากตรงไหนอ่ะครับ  Soluna รุ่นแรกครับ
???????

จิตพิสัย 11

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 12:19:03 am »

มันต้องแกะ หรือแงะ จากตรงไหนอ่ะครับ  Soluna รุ่นแรกครับ
แกะ เกะเป็บของออก ก็จะเจอคับ  ก้มลงไปดู จะมี น็อตสามตัวยึดอยู่  หมุนน็อตออกก็จะเจอพัดลมคับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์