หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นะ ท่อไอเสีย เทพๆ  (อ่าน 2174 ครั้ง)
aekky
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

รู้รถ...รู้คน

เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: กันยายน 05, 2012, 05:32:34 pm »

อีกครั้งกับเพื่อนที่อยู่แถวๆศรีนครินท์รครับ กับอู่นะท่อไอเสีย ฝีมือดีรับประกันความพอใจ มาจากแยกเทพารักษ์ มุ่งหน้าไปทางการไฟฟ้า ขับมา2กิโล ลอดใต้ทางด่วนกาญจนา???ิเษก ชิดขวากลับรถ ขับตรงมาเรื่อยๆผ่านเต้นท์รถ ชิดซ้ายแถบๆนั้นจะมีอู่หลากหลาย อู่นะท่อไอเสียจะอยู่กลางๆ หาไม่ยากครับ (ถ้าขับถึง lotus ศรีนครินท์รแสดงว่าเลยแล้วครับ) รถแข่ง วันเมคเรส เขาก็มาทำอู่นี้ครับ คนเยอะหน่อยแต่อย่าตกใจใช้เวลารอไม่นานครับ ช่างพูดจาดีครับ

AL50-1997
เครื่อง4AG20V/BLACKTOP+เฮดเดอร์4-2-1
???ายใน SUBARU+NARDI+SARD+CALDINA
ช่วงล่าง GAB ล้อEnkai 16"ท่อ tanabe
เบรก RX7 4POT+จาน285MM
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์