หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านเปลี่ยนพวงมาลัยพาวเวอร์  (อ่าน 2367 ครั้ง)
กุ๊ก..ไก่
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

kookai@windowslive.com
« เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 08:33:34 am »

เพื่อนๆ ค่ะ อยากถามเพื่อนๆ ว่าที่อยุธยา หรือ ลพบุรี มีร้านหรือ อู่ตรงไหนบ้างค่ะที่รับเปลี่ยนพวงมาลัยพาวเวอร์ เพราะอยากเปลี่ยนพวงมาลัยมากค่ะ แบบว่าหนักมาก และเวลาเลี้ยวต้องใช้พื้นที่บริเวณกว้าง เลี้ยวพื้นที่แคบๆ ลำบากมากค่ะ  ถ้าเพื่อนๆ คนใดทราบรบกวนบอกด้วยนะค่ะ  ขอบคุณค่ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์