หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มิิตติ้งใหญ่ ครั้งที่ 6 ครบรอบ 3 ปี (บ้านเฟื่องฟ้า 24/6/55)  (อ่าน 31158 ครั้ง)
johba6911
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 04:23:15 pm »

ผมว่าจะต้องมีไปทำบุญอีกนะคับ ณ จ.อ่างทองบ้างดีก่าคับ :D :D :D
มาเลยน้องโจ้ จะเลี้ยงเด็กกำพร้าวัดสระแก้ว หรือจะเลี้ยงอาหารเด็กชาวเขาก็ได้นะ  ยินดีต้อนรับครับ!!!
พี่แมนผมว่าไปทำบุญที่ลพบุรีกันดีกว่านะคับ ;) ;) ;) ;)

maxowen_นักเลงกฎหมาย
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 07:47:11 pm »

สวย+หล่อ กันทั้งน้านเลย

น้องๆก้อน่ารักมากคับ

คนดี     คบคนที่นิสัย
คนจัญ.. คบคนที่ผลประโยชน์
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2012, 11:05:21 am »

โอกาสหน้าไปทำบุญใหม่นะค่ะทุกคน  ;D ;D ;D

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2013, 10:34:34 am »

แล้วเราจะกลับมาอีกครั้ง กับกิจกรรมแบบนี้ โปรดติดตาม..................คร้า

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
aikQ
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2013, 10:44:40 am »

แล้วเราจะกลับมาอีกครั้ง กับกิจกรรมแบบนี้ โปรดติดตาม..................คร้า

เยี่ยมเลยครับ..จัดเมื่อไหร่บอกผมด้วยนะครับ 
Lek_wuttisak

จิตพิสัย 1

พ่อยังรักและคิดถึงแพรวตลอดเวลานะ

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2013, 11:07:48 am »

จัดเลยครับพี่ส้มโอ 

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2013, 11:31:54 pm »

น้องเล็ก ถ้าจัดกิจกรรมนี้ช่วยจัดคนมาช่วยพี่ด้วยคร้า

Lek_wuttisak

จิตพิสัย 1

พ่อยังรักและคิดถึงแพรวตลอดเวลานะ

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2013, 12:42:18 am »

น้องเล็ก ถ้าจัดกิจกรรมนี้ช่วยจัดคนมาช่วยพี่ด้วยคร้า
ได้เลยครับพี่ส้มโอ เดียวผมจะหารือกับโซนธนให้อีกทีครับแต่ก็มีอีกโซนคือโซนลพบุรีที่เห็นว่าอยากจัดกิจกรรมอย่างนี้ครับ ยังไงเดียวผมจะลองสอบถามไปยังพี่พัตโซนลพบุรีอีกทีครับ ถ้าได้เรื่องยังไงผมจะแจ้งพี่ส้ม
อีกทีครับ เพื่อจะได้จัดกิจกรรมดีๆอย่างนี้ขึ้นมาอีกคับ รู้สึกว่าปีนี้ผมชงเหลือเกิน และต้องทำบุญบ้างแล้ว55

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 01:17:07 pm »

ได้เลยครับพี่ส้มโอ เดียวผมจะหารือกับโซนธนให้อีกทีครับแต่ก็มีอีกโซนคือโซนลพบุรีที่เห็นว่าอยากจัดกิจกรรมอย่างนี้ครับ ยังไงเดียวผมจะลองสอบถามไปยังพี่พัตโซนลพบุรีอีกทีครับ ถ้าได้เรื่องยังไงผมจะแจ้งพี่ส้ม
อีกทีครับ เพื่อจะได้จัดกิจกรรมดีๆอย่างนี้ขึ้นมาอีกคับ รู้สึกว่าปีนี้ผมชงเหลือเกิน และต้องทำบุญบ้างแล้ว55
ได้เลยครับ โซนลพบุรีมีกองกลางอยู่สองพันกว่าแล้วครับ

ขอบคุณนะครับ โปรดติดตามคร้า

หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์