หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนพี่ๆหน่อยครับเรื่องไฟเลี้ยวหน้าอะครับ  (อ่าน 2210 ครั้ง)
sudsinkid
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 06:58:55 pm »

คือผมไปซื้อน้องโซหยดน้ำปี2001มาอะครับ
แล้วเจ้าของเก่าเค้าใส่ไฟเลี้ยวหน้าเป็นสีขาวมาอะครับ
จะลองเปลี่ยนหลอดดูแต่มันติดที่ว่าหมุนยังไงก็ไม่ออกอะครับ
ก็เลยอยากถามว่าไฟเลี้ยวหน้านี้เปลี่ยนเฉพาะหลอดได้มั้ยอะครับ
หรือต้องเปลี่ยนทั้งขั้วมันอะครับ
งงมากเลยครับ
ขอรบกวนทีนะครับ

] l]
sudsinkid
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 12:44:34 am »

ทำได้ละครับชุดขั้วมันละลายเปลี่ยนใหม่เลย ;D

] l]
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์