หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เบรคแล้ว ยังไม่หยุด!!!!เกิดจาก อะไร  (อ่าน 1523 ครั้ง)
???????
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 11

« เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 05:47:33 pm »

ผมได้ทดลองตอนวิ่ง ขณะตอนเบรคกดทีแรกรถก็ลดความเร็วลง พร้อมที่จะหยุด พอกดเบรคจังหวะสอง
เบรคหายรถยังคงวิ่งไปได้แต่ไม่มาก  
_ผมได้เจอสาเหตุ เกิดจากลูกยางตัวบนของปั้ม รั่ว คับ ทำการเปลี่ยนใหม่ ทั้งหมดคับมีสี่ตัวคับผม ราคาสองร้อย
ตอนนี้เบรคหนึบกว่าเดิมมากคับ แค่ลูกยางลูกเล็กๆๆเกือบเอาชีวิตไปทิ้งแล้ว

Nopparat
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 3

Northern ~ Zone @ Lampang

Nopp.5@hotmail.com - -
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 06:06:05 pm »

โห น่ากลัว เด๊่ยวเปลี่ยนมั่งดีกว่า  :o :o
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์