หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำทีครับ สาวก TEIN  (อ่าน 4776 ครั้ง)
Mr.Yo Nonburi
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

@ฅนนนท์@ ค่อยๆแต่งรถตามมนุษย์เงินเดือนครับ

« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 04:26:27 pm »

ช่วยแนะนำทีครับ สาวก TEIN ตอนนี้รถผมของแต่งก็ครบแล้วพอสมควร เน้นของแท้ๆ
แต่งยังขาดอีกอย่างคือโช๊คเนียแหละ กำลังเล็งอยู่ว่าจะเอาชุดไหนดี HA  HR  FLEX  SUPER
อยากรู้ความแตกต่าง ถ้างบไม่เกิน 1x,xxx.-หรือจะเก็บเงินเล่นตัว 2-3x,xxx.-ไปเลย
อย่างไหนถึงจะโอเคกว่ากันแล้วแตกต่างกันมากไหม  แนะนำทีครับ

เงินอาจซื้อได้ทุกอย่าง ยกเว้นใจคน
๐oBanKo๐
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย -2

เครื่องเสียงBY PowerNcarstereo เครื่องยนต์BYน้าเอ๋พระราม5

859508444
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 06:03:08 pm »

อยากรู้ด้วยเหมือนกันขอเก็บข้อมูลด้วยคน อิอิ  ;D ;D

ก็แค่ SR20VE VVL CVT ม้า200 เกียออโต้

รับปรึกษาเกี่ยวกับเครื่องเสียงทุกระบบทุกราคา สอบถามได้

รับปรึกษาเกี่ยวกับเครื่องยนต์ทุกรูปแบบ พูดคุยกันได้คับ

088-883-0416 แบงค์ ^^

www.facebook.com/panupan.bank
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 07:27:43 pm »

ทุกวันนี้ ผมกลับมาใส่ TEIN Super street อยู่คับ  ใช้งานชีวิตประจำวันสบายดี  ดูแลรักษาง่าย  ที่สำคัญราคาไม่แพงด้วย  2x,xxx         
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 07:52:01 pm »

ทุกวันนี้ ผมกลับมาใส่ TEIN Super street อยู่คับ  ใช้งานชีวิตประจำวันสบายดี  ดูแลรักษาง่าย  ที่สำคัญราคาไม่แพงด้วย  2x,xxx         

อ้าว คุณแบงค์ถอยมาเล่น SS แล้วเหรอ Mono feeling ไม่ถูกใจเหรอครับ  :)

คือว่าตอนนี้ ผมค่อนข้างแก่แล้ว  ก็เลยมาใช้ SS ขับสบายๆในเมืองดีกว่า   mono ผมว่าใน กทม.มันแข็งไปนิด  มันเหมาะกับ ตจว.มากกว่า   แต่ยอมรับว่า เวลาซัด นิ่งที่สุดเท่าที่เคยใช้โช๊ค TEIN มาเลยคับ
kzytui
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 02:11:31 am »

Tein super street ลงตัวที่สุดแล้วครับ สำหรับผม ;D
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2012, 11:00:03 pm »

Tein super street ลงตัวที่สุดแล้วครับ สำหรับผม ;D

ติดใจเลยใช่มั้ยคับ ;D
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์