หน้า: 1 ... 26 27 [28] 29 30 ... 45   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ?Eastern ~ Zone?  (อ่าน 190162 ครั้ง)
app
เกย์ ขาจร
« ตอบ #405 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2010, 07:10:31 pm »

อ้างถึง
ยินดีต้อนรับทุกท่านอยู่แล้วคั้บ   งานมงคล 

เดียวผมพาเที่ยวให้ครับ
ขอบอกสาวๆๆจันสวยนะครับ   ;D

สาวจันสวยนะค้าบบบบ ไม่เชื่อดูคุณแอ้ปดิคั้บ สวยมะ   ที่จันทบุรีที่เที่ยวธรรมชาติเยอะ ค่าครองชีพไม่แพง รถไม่ติดโล่งมากมาย  บรรยากาศดีมากคั้บ

เดี๋ยวงานนี้ต้องรบกวนพี่เม่นเป็นผู้นำทางเลยคั้บ

ขออ???ัยมา ณ ที่นี้ด้วยงับ
เอาไว้จะไปถล่มถึงที่ครับ   ล้อว่าจะหมุนไปจันเดือนหน้าครับ  (อันนี้ส่วนตัวผมเองนะ) กะไปเที่ยวเองคับ
  รอผมด้วยได้มัยคุณวัต     ผมกะว่าจะไปเที่ยวจันฯช่วงเจ้าฮ๊อบเค้าแต่งงานฮะครับ.......
คับ ได้เลย งั้นไปงานด้วยเลย อิอิ สาวเยอะๆๆ

มาเลยคั้บ ยินดีต้อนรับทุกท่านอยู่แล้ว

ขออ???ัยมา ณ ที่นี้ด้วยงับ
เอาไว้จะไปถล่มถึงที่ครับ   ล้อว่าจะหมุนไปจันเดือนหน้าครับ  (อันนี้ส่วนตัวผมเองนะ) กะไปเที่ยวเองคับ
  รอผมด้วยได้มัยคุณวัต     ผมกะว่าจะไปเที่ยวจันฯช่วงเจ้าฮ๊อบเค้าแต่งงานฮะครับ.......

ทราบวันแล้วคั้บลุงเกียรติ วันที่ 20 พฤศจิกายน 2553   ฤกษ์งามยามดี เหลือเวลาอีก 4 เดือน สละโสด อิอิ
คุณฮ๊อบ แต่งงานวันลองกระทง อ่ะเปล่าเนี้ย ถ้าจำไม่ผิด

ผมแต่งก่อนวันลอยกระทงวันนึงค้าบบบบ ฤกษ์ดีจิงๆวันนี้ แต่งกันหลายคู่เลยอ่ะ

ว๊าย กรี๊ด ฮ้อบแต่งกะดุจเพื่อนแอ๊ปรึป่าว ถ้าใช่ก็ โดนแซงหน้าไปอีกแล้วคับเรา อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ใช่แล้วคั้บพี่แอ๊ป   มาหาปอนด์เลยคั้บ ไหนๆก้ไม่ได้เจอนาน มาวันแต่งเลยคั้บ  อยู่หลังค่ายทหารอ่ะคั้บ ตรงแถวๆวังปลารีสอร์ทคั้บ เดี่ยวใกล้ๆจะแจ้งรายละเอียดอีกครั้งให้ทุกท่านรับทราบแน่นอน

OK.เลย งั้นเจอกันแน่นอน ช่วงนี้จะได้ฟิตหุ่นก่อน เดี๋ยวสวยสู้เจ้าสาวไม่ได้ คริ คริ
mick
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 2

« ตอบ #406 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2010, 07:56:34 pm »

;D ;D
bandit_daikin@hotmail.com
เกย์ ขาจร
« ตอบ #407 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2010, 01:15:27 am »

ต้องแจกซอง SOLUNA-CLAB มั้ยนี้  ;D ;D ;D

มีหลานไว้ๆนะครับ ( ครอบครับแสนสุข )
เกย์ ขาจร
« ตอบ #408 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:24:12 pm »

นึก???าพดูนะครับ ในงานมีแต่รถ SOLUNA สวยๆโหดๆใสๆ เต็มไปหมด

กลายเป็น งานมหกรรม SOLUNA-Club ไปเลย นึกๆดูแล้วยิ่งใหญ่จริงๆครับ

55555+
เกย์ ขาจร
« ตอบ #409 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 10:32:01 pm »

งั้นก็รวมพล อย่างเป็นทางการเลยดีมั้ยครับ

อ้าววววววว SOLUNA รวมพลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #410 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 09:36:21 pm »

งั้นก็รวมพล อย่างเป็นทางการเลยดีมั้ยครับ

อ้าววววววว SOLUNA รวมพลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล

:D แหล่มๆ  :D

จัดไปครับนัดรวมพลเริ่มจากลุงละกัน
-ลุงเกียรติ+???รรยา     ลางานแล้ว  19-22  ไปแน่นอน    ถือโอกาศเที่ยวลอยกระทงคุณแฮ็ปพาเที่ยวด้วยนะครับบ

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
Aom Melody
เกย์ ขาจร
« ตอบ #411 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 09:46:59 pm »

เฮียฮ๊อบๆๆ.....งั้นออมเปลี่ยนวันไปทำสวนเป็นวันศุกร์ดีกว่า อาทิตย์นั้นจะได้ไปจันทบุรีทีเดียว ไม่ต้องขับไปสองรอบดีป่ะ!!!

เด๋วจะตามไปเก็บ???าพชาว AL ของเรา อิอิอิ
เกย์ ขาจร
« ตอบ #412 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 12:00:47 am »

ร่วมกันเป็นพยานรักทั้งคู่แบบ ยิ่งใหญ่..ยิ่งใหญ่ ไปเลยครับ

SOLUNA-CLUB จงเจริญ
ลุงเกียรติ_

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

« ตอบ #413 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 02:03:13 pm »

:D แหล่มๆ  :D

จัดไปครับนัดรวมพลเริ่มจากลุงละกัน
-ลุงเกียรติ+???รรยา     ลางานแล้ว  19-22  ไปแน่นอน    ถือโอกาศเที่ยวลอยกระทงคุณแฮ็ปพาเที่ยวด้วยนะครับบ

ได้เลยครับลุงเกียรติ  ลุงเกียรติว่าโลกกลมไหม คุณแอ๊ปจันทบุรี เป็นเพื่อนกับปอนด์แฟนผมตอนสมัยเรียนอ่ะ   ยังไงผมจะพาไปเที่ยวทะเลต่อเลยช่วงบ่ายๆ ไปกันทั้งคลับ หาดเจ้าหลาวสวยมากๆๆๆๆๆ
    งั้น..ต้นเดือนพฤศจิกาพี่ตั้งกระทู้...นอกรอบเลยดีปะ   

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
app
เกย์ ขาจร
« ตอบ #414 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 06:59:33 pm »

ดูมันเงียบ ๆ ไปไหมอ่ะ คิดถึงเพื่อน ๆ
หมาวัดเจียมตัว

จิตพิสัย 1

- GobGaB18 Chonburi Zone-

GobGab18@hotmail.com
« ตอบ #415 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 06:27:49 am »

ดูมันเงียบ ๆ ไปไหมอ่ะ คิดถึงเพื่อน ๆ

พี่แอ๊บแอบแต่งงานในFacebookละหรา  ;D ;D

watra

จิตพิสัย 0

« ตอบ #416 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 06:53:26 am »

ถ้าไม่ติดธุระอะไรไปด้วยครับ..แพลนไว้ไปลอยกระทงสุโขทัยถ้าไม่ได้ไป ก็จันทบุรียาวไป
เกย์ ขาจร
« ตอบ #417 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 10:43:23 pm »

มีนอกรอบตะวันออกมั้ยครับคุณวัตร เดือนนี้
app
เกย์ ขาจร
« ตอบ #418 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 05:09:13 pm »

พี่แอ๊บแอบแต่งงานในFacebookละหรา  ;D ;D

ขำ ๆ อ่ะน้อง ไงอย่าลืมนะ วันที่ 25 พี่จะโทรหาเราอีกทีนะจะ เด๋วจะหาต้นเนียมไปกำนัลให้อย่างงามด้วย
5A-FE

จิตพิสัย 1

ล้มเพราะก้าวไปข้างหน้า ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่

chicky_seed@hotmail.com
« ตอบ #419 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 10:16:27 am »

มีนอกรอบตะวันออกมั้ยครับคุณวัตร เดือนนี้

อีกเสียงด้วยครับ มีไหมๆ อยากไปนอกรอบครับ

ชายได้ตุ๊ด คือ สุดยอดมนุษย์ อุลต้าแมน
หน้า: 1 ... 26 27 [28] 29 30 ... 45   ขึ้นบน
  พิมพ์