หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครติดแก๊ส แล้วใส่สปริงโหลด TEIN บ้างครับ  (อ่าน 1506 ครั้ง)
ตุ๊กเข้น้อย
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 2

สุขใดไหนเท่า ล้วงเป๋าเจอตังค์

« เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 11:02:13 am »

อยากทราบว่าท่านใดติดแก๊สแล้วใส่สปริงโหลดของ TEIN บ้าง อยากเห็น???าพครับ ไม่รู้ว่าต่ำเ่ิกินหรือเปล่า เพราะอยากจะเปลี่ยนสปริงเดิม(ตัดโหลด) เนื่องจากกระด้างครับ ไม่หนึบ เลยมอง ๆ สปริง TEIN โหลดไว้ แต่อยากถามเพื่อน ๆ พี่ ๆ ว่าเนื่องจากมันหนักกว่าเดิมหลังติดแก๊สแล้ว มันจะต่ำเกินไปมั้ย อยากเห็น???าพครับ รบกวนด้วย

หนทางยาวไกล ต้องเริ่มด้วยก้าวแรกเสมอ....

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์