หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ....  (อ่าน 2555 ครั้ง)
UN-BLUESKY
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 08:14:12 am »

ได้โช๊คเทอิน HA มาครับ...แต่หัวบอลจ๊อยคู่หน้าไม่ได้ติดมาอ่ะครับจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ เชียงกงมีไหมอ่ะครับขอบคุณครับ แนะนำด้วยอ่ะครับ
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 01:07:51 am »

ได้โช๊คเทอิน HA มาครับ...แต่หัวบอลจ๊อยคู่หน้าไม่ได้ติดมาอ่ะครับจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ เชียงกงมีไหมอ่ะครับขอบคุณครับ แนะนำด้วยอ่ะครับ

จริงๆแล้ว Ha เป็น บอลจ๊อย 4 ต้นคับ  แต่เนื่องจากมันนานแล้ว  จ๊อยคงจะหลวมหมดแล้ว  เจ้าของเก่าเลยเอาเบ้าบางเดิมมาใส่แทนจ๊อยคับ   ที่ศูนย์มีคับต้องสั่ง และแพงมากด้วยคับ   เฉพาะลูกปืนตาไก่ ลูกละ2000-3000 ต่อข้าง ไม่รวมเบ้าโช๊คอัลลอยนะคับ
UN-BLUESKY
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 08:52:44 am »

ขอบคุณ...ครับ คุณ แบงค์
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์