หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: DIY เปลี่ยนไฟ LED ปุ่มกดเลื่อนกระจก AUTO ด้านคนขับ  (อ่าน 16347 ครั้ง)
ibeeclub Busohsensen T.F.O.A CLUB
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 0

(??????????????YAKUSA STYLE by bee it coming!!!!

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 02:45:49 pm »

วันเสาร์จัดมาแล้วเหมือนกันคราบบบบบ สีขาวรวมตัวเล็กๆๆที่ห้องผม  ;D ;D ;D ขอบคุณท่านเอนกที่จัดให้
เห็นเค้าจัดเปลี่ยนไฟ ก็อยากเปลี่ยนมั้งจัง พี่เอนกพี่ยุทธ ผมจะไปทำได้มั้ยอ่าคับ
มาได้เลยคราบบบบ บี แต่ต้องนัดวันเวลาก่อนนะคราบบบบบ
แล้วผมต้องซื้อหลอดไฟ LED ขนาดไหนอ่ะพี่ หรือมันมีขนาดเดียว??? ผมอยากได้สีส้มด้วย
ไม่ต้องครับ ตอนนี้มีแค่ 4 สี ขาว แดง เขียว น้ำเงิน สีส้มไม่ครับ 55555
โอเคร งั้นไปแต่ตัว 55 งั้นพี่ยุทธ์นัดวันเลยครับ

....ถึงแม้นว่าบีจะไม่ได้เข้ามาบ่อยๆ แต่ก็ไม่เคยทิ้งพวกเราโซลูน่าไปจากใจเลยนะครับ ^^....และก็ยังคงทำรถไปสู่เป้าหมายที่วางไว้ครับ!!! update: 30-04-2013
กิตติมศักดิ์
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 07:42:02 pm »

บอกได้เลยครับว่าพวกพี่เขาสุดยอดจริงๆครับ
t.charn

จิตพิสัย 5

ไม่มี อะไร ที่ทำไม่ได้ ไม่ไหว ไม่ทัน

t.wicharn@hotmail.com t.charn
« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 09:16:12 pm »

สวยงามดี ครับ ยกย่องไอเดีย   ส่วนถ้า สวิทช์ใครพัง ผมมีมือ 2 ส???าพปกติ ดี ขายให้ครับ ไม่แพง ทั้ง 4 ตัวเลย ติดต่อ 0865829126 หรือ t.charn@hotmail.com
beer13
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 0

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2011, 11:39:24 am »

วันเสาร์จัดมาแล้วเหมือนกันคราบบบบบ สีขาวรวมตัวเล็กๆๆที่ห้องผม  ;D ;D ;D ขอบคุณท่านเอนกที่จัดให้
เห็นเค้าจัดเปลี่ยนไฟ ก็อยากเปลี่ยนมั้งจัง พี่เอนกพี่ยุทธ ผมจะไปทำได้มั้ยอ่าคับ
มาได้เลยคราบบบบ บี แต่ต้องนัดวันเวลาก่อนนะคราบบบบบ
แล้วผมต้องซื้อหลอดไฟ LED ขนาดไหนอ่ะพี่ หรือมันมีขนาดเดียว??? ผมอยากได้สีส้มด้วย
ไม่ต้องครับ ตอนนี้มีแค่ 4 สี ขาว แดง เขียว น้ำเงิน สีส้มไม่ครับ 55555

ถ้าท่านใดต้องการหลอด LED (สีขาว 5 mm) เพิ่มผมพอจะมีเหลือสักเกือบร้อยหลอดน่าจะได้
หรือถ้าจะรวมตัวกันที่ไหน(ไกล้คลองสามฝั่งคลองหลวง)และยังขาดหลอดอยู่บอกได้นะครับจะได้ร่วมสมทบทุนให้

พอเพียงในสิ่งที่มี พอดีในสิ่งที่ใช้
พอเพียงและพอดีใน SOLUNA
ยามบุญมากาไก่กลายเป็นหงษ์
ยามบุญลงหงษ์เป็นกาน่าฉงน
ยามบุญมาหมาหมูกลายเป็นคน
ยามบุญหล่นคนเป็นหมาน่าอัศจรรย์
โก้ครับ

จิตพิสัย 0

รักธรรมชาติ เสียงเพลง วิทยาศาสตร์ เทคโนโลยี่

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 03:55:15 pm »

สุดยอดเลยพี่ท่านเอ๋ย..ไม่ทำบ้างก็ไม่ intrend ดิ
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์