หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขารองกระจกประตูข้างผุ  (อ่าน 2329 ครั้ง)
muanadoo
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 12:03:53 am »

พอดีขารองกระจกประตูหลัง มานผุครับ ไม่ได้เปิดนาน พอหมุนลงปุ๊บเป็นเรื่องเลย กระจกไม่ลง เลยรื้อแผงดู ปรากฏว่า ขารองที่จับกระจกมันหลุดออกมา แบบว่าผุไม่เหลือส???าพเดิมเลย  นึกว่าจะหาอะไหล่ไม่ได้แล้ว ไปเดินเชียงกงบางนาก็ไม่มี เลยเช็ค 0 ดู มีครับ อันละ 57 บาท พร้อมยาง  ???

หลงไปเดินเชียงกงตั้งหลายชั่วโมง  :o

พอดีตอนเปลี่ยนไม่ได้ถ่ายรูปไว้ แปลี่ยนไม่ยากครับ .. มาแจ้งให้ทราบว่า อะไหล่หาง่าย และ ไม่แพงครับ เบิก 0 ได้เลย .. ;D

ถึงจะเก่า ก็ยังเก๋า   http://fairang.tarad.com
pom5094
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 1

SoLuNa ChonBuRi...!

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 02:48:49 pm »

อยู่ตรงบริเวณใหนอ๊ะครับ
ถ่ายรูปให้ดูหน่อย จะได้ไปดูของผมบ้าง
ขอบคุณครับ   :D

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์