หน้า: 1 ... 5 6 [7]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 5 โมงเย็น เสาร์ที 17 กันยายน นัดนอกรอบพบปะสังสรรค์ พี่น้อง Soluna-club  (อ่าน 34593 ครั้ง)
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #90 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 11:36:29 pm »

พี่ส้มโอน่ารักขึ้นนะ ไปทำไรมาคับ 

นีขนาดยังไม่ได้โปะหน้าเลยนะ...ยังสวยขนาดนี้....น่าจะมีทุกเดือนเลยเนอะ

มาแย่กันเล่นอีกแล้วคับ ว่าแต่ชื่ออะไรคับ ยังนึกไม่ออก
ยากรู้ชื่อเจ้สม้เปลี่ยนรูปเด็กอ่วน2คนก่อน 8)

เอ้าๆๆ ไม่มีไรแย่หรอค่ะ คนสวยๆ มีเยอะแยะ เราแค่ธรรมดา ตัวดำๆ เตี้ยๆ คนหนึ่ง ไร้สาระประจำ เดี่ยวตีเลยนิ
ว่าแต่ชื่อไร ยังไม่บอกเลย  (ชอบเด็กอ้วนๆๆ ม๊ากๆๆ ค่ะ เพราะตอนเด็กอ้วนๆๆ ค่ะ)

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
Golf Green_9048
SKcaraudio ร้านเล็กเล็ก เด็กเด็กทำ แต่ไม่ธรรมดา
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

กอล์ฟคับ มุมส้มรถเขียว 0846779027 NonthaburiZone

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #91 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 02:41:45 pm »

พี่ส้มโอน่ารักขึ้นนะ ไปทำไรมาคับ 

นีขนาดยังไม่ได้โปะหน้าเลยนะ...ยังสวยขนาดนี้....น่าจะมีทุกเดือนเลยเนอะ

มาแย่กันเล่นอีกแล้วคับ ว่าแต่ชื่ออะไรคับ ยังนึกไม่ออก
ยากรู้ชื่อเจ้สม้เปลี่ยนรูปเด็กอ่วน2คนก่อน 8)

เอ้าๆๆ ไม่มีไรแย่หรอค่ะ คนสวยๆ มีเยอะแยะ เราแค่ธรรมดา ตัวดำๆ เตี้ยๆ คนหนึ่ง ไร้สาระประจำ เดี่ยวตีเลยนิ
ว่าแต่ชื่อไร ยังไม่บอกเลย  (ชอบเด็กอ้วนๆๆ ม๊ากๆๆ ค่ะ เพราะตอนเด็กอ้วนๆๆ ค่ะ)
ปมก็เด็กอ้วนนะ อิอิ ;D ;D ;D

Golf Green_9048
SKcaraudio ร้านเล็กเล็ก เด็กเด็กทำ แต่ไม่ธรรมดา
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

กอล์ฟคับ มุมส้มรถเขียว 0846779027 NonthaburiZone

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #92 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2011, 08:54:39 pm »

ปมก็เด็กอ้วนนะ อิอิ   
golf ถามหน่อยดิ..เครื่องเล่นpioneerหัวอ่านแผ่นมันไม่ค่อยอ่านแล้ว..ต้องเปลี่ยนทั้งfrontเลยรึป่าว
แต่วิทยุมีเสียงแจ๋มเลย...ซ่อมหรือซื้อใหม่... รบกวนด้วยน้า

(เด็กอ้วนน่ารักกกกกหรอกจะบอกให้)
วัสดีคัฟพี่ ;D
ลองใช้แผ่นล้างหัวอ่านดูคัฟพี่ หัวอ่านอาจจะสกปรก ;)

หน้า: 1 ... 5 6 [7]   ขึ้นบน
  พิมพ์