หน้า: 1 ... 18 19 [20] 21 22   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสมาชิกใหม่และสมาชิกปัจจุบัน  (อ่าน 116183 ครั้ง)
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #285 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 10:41:42 pm »

สวัสดีทุกท่านครับ
ผมชื่อกรุ๊ฟครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ

สวัสดีคะ คุณกรุ๊ฟ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #286 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 10:42:45 pm »

ขอรายงานตัวคับชื่อ วีระยุทธ อยู่ชลบุรีคับ

สวัสดีคะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #287 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2012, 10:43:13 pm »

แหม่มอุดรจ้าฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า

เคยใช้โซลูน่ามาตั้งนานแล้วตั้งแต่ไฟหยดน้ำรุ่นแรกปี 2000GLI เกียร์ธรรมดา แต่งไปเยอะแต่ไปเสยท้ายฟอร์ดเอสเคปที่สูงกว่าเยอะจนหน้าเยินก็เลยขายไป จากนั้นก็ไปใช้ออฟตร้ารุ่นท๊อปอีก4 ปี แต่ค่าซ่อมแพงแถมหาอะไหล่ยากก็เลยขายทิ้งไปอีกเนื่องจากเกียร์ออโต้เสียค่าซ่อมตั้งเกือบ 4 หมื่น แต่บังเอิญสนิทกับทางประกันก็เลยใช้วิธีพิเศษเล็กน้อยทำให้กระเป๋าไม่ฉีก แต่ก็กลัวกับค่าซ่อมจนอุจจาระขึ้นสมองเข้าศูนย์ทีไรแบงก์พันหายไปหลายใบ จึงทนใช้โฟร์คพาสสาทที่ใช้มาตั้งแต่ปี 96 มาเรื่อยๆ จนตอนนี้น้องสะใ???้ขายรุ่น E ปี 2002 ให้ในราคามิตร???าพเป็นรถมือเดียวส???าพปิ๊งเลย จึงตัดสินใจซื้อและหาข้อมูลใหม่และก็ได้สมัครเป็นสมาชิกใหม่กับทางคลับ คิดว่าคงใช้ไปอีกนานและจะส่งต่อให้กับลูกในอีก 2 ปีข้างหน้า เพราะคำนวนดูแล้วยังไงๆใช้โซลูน่าก็คุ้มที่สุด ส่วนโฟร์คก็คงเก็บเข้ากรุเพราะซื้อตอนลูกคลอดพอดี (พอเดาอายุได้นะ ผมแก่แล้ว)

ยินดีต้อนรับทั้ง 2 ท่านครับ  :D

สวัสดีคะ

A_Ku_Fern
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #288 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:39:51 am »

ชื่อ Login  :A_Ku_Fern
ชื่อเล่น       :เฟิร์น
รถที่ใช้       :Soluna บอร์นทองมุมส้ม 
อาชีพ        :อิสระ
MSN        :fern12437@hotmail.com
ที่อยู่         :ม.เศรษฐกิจ  บางแค
งานอดิเรก   :เลี้ยงโค
คติประจำใจ :อะไรก็ได้ตามใจเธอ
เบอร์ติดต่อ  :0898985789

มันจะดังได้ยังไง  มันก็แค่ 12"2คู่
janejadhai
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

รับซื้อรถยนต์4ล้อขึ้นไป ทุกชนิด 081-3834533

janejadhai2door@hotmail.com
« ตอบ #289 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 01:48:16 pm »

สวัสดีครับ ทุกๆท่าน ผมน้องใหม่ไวเฒ่า ขอรายงานตัวด้วยครับ อีกสองวันจะได้รับรถแล้วเป็น โซลูน่า 1.5E หยดน้ำเกียร์ธรรมดา สีทอง(น้ำตาล) ลูกค้าที่ขาย ลงเครื่องเสียงกะแม๊กขอบ15  มาให้ แบบจัดหนัก นอกนั้นส??????าพเดิมทั้งคัน
 รับมาในอ้อมกอดราคา180000 แพงไปไหมครับ  พี่ๆเพื่อๆและน้องๆช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ขอบคุณครับผม  :)  :D  ;D

งานมากก็เบื่อ..งานเหลือก็เกลียด...งานระเอียดก็งง....บอกตรงๆ ก็คือขี้เกรียจ....!!!
A_Ku_Fern
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #290 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 08:18:37 am »

สวัสดีครับ ทุกๆท่าน ผมน้องใหม่ไวเฒ่า ขอรายงานตัวด้วยครับ อีกสองวันจะได้รับรถแล้วเป็น โซลูน่า 1.5E หยดน้ำเกียร์ธรรมดา สีทอง(น้ำตาล) ลูกค้าที่ขาย ลงเครื่องเสียงกะแม๊กขอบ15  มาให้ แบบจัดหนัก นอกนั้นส??????าพเดิมทั้งคัน
 รับมาในอ้อมกอดราคา180000 แพงไปไหมครับ  พี่ๆเพื่อๆและน้องๆช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ขอบคุณครับผม  :)  :D  ;D

สวัสดีคับ  ได้รถแล้วขอดูเครื่องเสียงแบบจัดหนักหน่อยนะครับ อิอิ  ชอบๆ

มันจะดังได้ยังไง  มันก็แค่ 12"2คู่
aoo AL 50
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #291 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 08:05:33 pm »

สวัสดีครับ ชาวโซลูน่าคลับทุกท่าน ผมขอร่วมเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ (อยู่ย่านอุดมสุขครับ)

ชื่อ Login  :aoo al 50
ชื่อเล่น       :aoo
รถที่ใช้       :Soluna เทามุมส้ม 
MSN        :aoo2517@windowslive.com
ที่อยู่         : ปากซอยอุดมสุข ซ.56 (คอนโดนิรันด์ 9)
งานอดิเรก   :ดูหนัง  ตกแต่งและซ่อมแซมรถยนต์
คติประจำใจ :ทำวันนี้ไห้ดีที่สุด
เบอร์ติดต่อ  :089-5097260
A_Ku_Fern
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #292 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 08:07:02 pm »

สวัสดีคราบ

โย
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

gunners_champ@hotmail.cok
« ตอบ #293 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 09:43:05 am »

หวัดดีครับ สมาชิกใหม่จากลำปาง ชื่อโย่ครับ ขับท้ายหยดน้ำ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #294 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2012, 01:00:02 am »

หวัดดีครับ สมาชิกใหม่จากลำปาง ชื่อโย่ครับ ขับท้ายหยดน้ำ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

สวัสดีค่ะ

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #295 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2012, 01:00:17 am »

สวัสดีคราบ

สวัสดีค่ะ

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #296 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2012, 01:00:35 am »

สวัสดีครับ ชาวโซลูน่าคลับทุกท่าน ผมขอร่วมเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ (อยู่ย่านอุดมสุขครับ)

ชื่อ Login  :aoo al 50
ชื่อเล่น       :aoo
รถที่ใช้       :Soluna เทามุมส้ม 
MSN        :aoo2517@windowslive.com
ที่อยู่         : ปากซอยอุดมสุข ซ.56 (คอนโดนิรันด์ 9)
งานอดิเรก   :ดูหนัง  ตกแต่งและซ่อมแซมรถยนต์
คติประจำใจ :ทำวันนี้ไห้ดีที่สุด
เบอร์ติดต่อ  :089-5097260

สวัสดีค่ะ

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #297 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2012, 01:01:08 am »

สวัสดีค่ะ

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #298 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2012, 01:04:52 am »

เนื่องจากได้อ่านกระทู้แนะนำตัวของสมาชิกใหม่แล้ว รู้สึกดีใจที่มีสมาชิกเพิ่มขึ้นอย่างต่อเนื่องและขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของเวปนี้ ถ้าหากทุกคนมีข้อเสนอแนะ ติชม หรือ แนะนำ หรือต้องการระบายปัญหาต่างๆ รบกวนโพสไว้ได้เลยนะคะ  เนื่องจากจะได้นำข้อมูลที่ได้รับมาปรับปรุงและพัฒนาให้ดียิ่งขึ้นต่อไปคะ

ขอให้สมาชิกทุกคน ไม่ว่ารถคู่ใจนี้จะไม่แต่งใดๆ เลย หรือ แต่งสวยแล้ว ได้มีส่วนร่วมในการเข้ามาพบปะเพื่อนสมาชิกกันได้ทุกครั้ง โดยไม่ต้องเกรงใจใดๆ หรือว่าถ้าท่านใดไม่สะดวกในการโพส ก็ส่ง PM หาเพื่อนสมาชิก หรือ ทีมงาน Soluna-Club ได้เสมอคะ

ขอบคุณมา ณ ที่นี้
ขอแสดงความนับถือ
ส้มโอ
www.soluna-club.com

www.soluna-club.com จะอยู่ดูแลและช่วยเหลือในทุกเรื่อง (ที่ช่วยได้) เพื่อนสมาชิกตลอดไป  ด้วยความยินดียิ่งค่ะ

suchat
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #299 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 11:17:59 pm »

เนื่องจากได้อ่านกระทู้แนะนำตัวของสมาชิกใหม่แล้ว รู้สึกดีใจที่มีสมาชิกเพิ่มขึ้นอย่างต่อเนื่องและขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของเวปนี้ ถ้าหากทุกคนมีข้อเสนอแนะ ติชม หรือ แนะนำ หรือต้องการระบายปัญหาต่างๆ รบกวนโพสไว้ได้เลยนะคะ  เนื่องจากจะได้นำข้อมูลที่ได้รับมาปรับปรุงและพัฒนาให้ดียิ่งขึ้นต่อไปคะ

ขอให้สมาชิกทุกคน ไม่ว่ารถคู่ใจนี้จะไม่แต่งใดๆ เลย หรือ แต่งสวยแล้ว ได้มีส่วนร่วมในการเข้ามาพบปะเพื่อนสมาชิกกันได้ทุกครั้ง โดยไม่ต้องเกรงใจใดๆ หรือว่าถ้าท่านใดไม่สะดวกในการโพส ก็ส่ง PM หาเพื่อนสมาชิก หรือ ทีมงาน Soluna-Club ได้เสมอคะ

ขอบคุณมา ณ ที่นี้
ขอแสดงความนับถือ
ส้มโอ
www.soluna-club.com

หน้า: 1 ... 18 19 [20] 21 22   ขึ้นบน
  พิมพ์