หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 22   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสมาชิกใหม่และสมาชิกปัจจุบัน  (อ่าน 116526 ครั้ง)
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #195 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 10:06:38 pm »

;)สวัสดีดีคับ อั๋นคับผม ยูดอนเมืองคับ

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับผม

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
jo_skoda
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #196 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 10:29:59 am »

หวัดดีคับ ผมขอฝากเนื้อด้วยคับ ;D ;D ;D
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #197 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 10:06:58 pm »

หวัดดีคับ ผมขอฝากเนื้อด้วยคับ ;D ;D ;D

ยินดีต้อนรับเสมอค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
jaDAM
เกย์ ขาจร
« ตอบ #198 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 12:06:04 pm »

เนื่องจากได้อ่านกระทู้แนะนำตัวของสมาชิกใหม่แล้ว รู้สึกดีใจที่มีสมาชิกเพิ่มขึ้นอย่างต่อเนื่อง
และขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของเวปนี้
ถ้าหากทุกคนมีข้อเสนอแนะ ติชม หรือ แนะนำ หรือต้องการระบายปัญหาต่างๆ รบกวนโพสไว้ได้เลยนะคะ  
เนื่องจากจะได้นำข้อมูลที่ได้รับมาปรับปรุงและพัฒนาให้ดียิ่งขึ้นต่อไปคะ

ขอให้สมาชิกทุกคน ไม่ว่ารถคู่ใจนี้จะไม่แต่งใดๆ เลย หรือ แต่งสวยแล้ว ได้มีส่วนร่วมในการเข้ามาพบปะเพื่อนสมาชิกกันได้ทุกครั้ง โดยไม่ต้องเกรงใจใดๆ
หรือว่าถ้าท่านใดไม่สะดวกในการโพส ก็ส่ง PM หาเพื่อนสมาชิก หรือ คณะทำงานของเวปนี้ได้เสมอคะ

ขอบคุณมา ณ ที่นี้
AL-50Girl

เรียนถาม ฉันชอบน้ำใจในการโพส เทคนิคการซ่อมบำรุง ชอบข้อความข้างบนนี้มาก แสดงถึงความมีน้ำใจ และใจกว้าง ของทีมงาน แต่ฉันไม่มีรถรุ่นเดียวกับทุกทุกท่าน ฉันยังเป็นสมาชิกเวปนี้ได้หรือไม่ ฉันสามารถเข้าร่วม กิจกรรมพบปะกันเพื่อนสมาชิก ได้ด้วยหรือไม่ครับ  ยินดีและน้อมรับกับคำตอบ ทุกคำตอบ ครับ ขอขอบคุณทุกท่าน  จ่าดำ
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #199 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 07:39:58 pm »

เนื่องจากได้อ่านกระทู้แนะนำตัวของสมาชิกใหม่แล้ว รู้สึกดีใจที่มีสมาชิกเพิ่มขึ้นอย่างต่อเนื่อง
และขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของเวปนี้
ถ้าหากทุกคนมีข้อเสนอแนะ ติชม หรือ แนะนำ หรือต้องการระบายปัญหาต่างๆ รบกวนโพสไว้ได้เลยนะคะ 
เนื่องจากจะได้นำข้อมูลที่ได้รับมาปรับปรุงและพัฒนาให้ดียิ่งขึ้นต่อไปคะ

ขอให้สมาชิกทุกคน ไม่ว่ารถคู่ใจนี้จะไม่แต่งใดๆ เลย หรือ แต่งสวยแล้ว ได้มีส่วนร่วมในการเข้ามาพบปะเพื่อนสมาชิกกันได้ทุกครั้ง โดยไม่ต้องเกรงใจใดๆ
หรือว่าถ้าท่านใดไม่สะดวกในการโพส ก็ส่ง PM หาเพื่อนสมาชิก หรือ คณะทำงานของเวปนี้ได้เสมอคะ

ขอบคุณมา ณ ที่นี้
AL-50Girl

เรียนถาม ฉันชอบน้ำใจในการโพส เทคนิคการซ่อมบำรุง ชอบข้อความข้างบนนี้มาก แสดงถึงความมีน้ำใจ และใจกว้าง ของทีมงาน แต่ฉันไม่มีรถรุ่นเดียวกับทุกทุกท่าน ฉันยังเป็นสมาชิกเวปนี้ได้หรือไม่ ฉันสามารถเข้าร่วม กิจกรรมพบปะกันเพื่อนสมาชิก ได้ด้วยหรือไม่ครับ  ยินดีและน้อมรับกับคำตอบ ทุกคำตอบ ครับ ขอขอบคุณทุกท่าน  จ่าดำ

สวัสดีค่ะ "จ่าดำ" ยินดีเสมอค่ะ เรียนเชิญค่ะ มีอะไรให้ทางเวปแนะนำ หรือมานอกรอบ หรือ มิตติ้งร่วมกันได้ค่ะ ไม่จำเป็นต้อง Soluna ค่ะ เพราะเพื่อนสมาชิกหลายๆ ท่าน ก็เปลี่ยนใช้รถรุ่นอื่นไปแล้ว แต่ก็ยังคงความเป็นเพื่อนที่เริ่มจาก Soluna-Club แห่งนี้ค่ะ

ด้วยความเคารพ
    ส้มโอ
   รอง GM

angkana
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #200 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 04:47:13 pm »

ใช้ AL 50 เหมือนกันค่ะ ::) ??? 8) ;D
jantawat1
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

ใครจะเป็นอย่างไรก็เป็นไปเราจะเป็นอย่างที่เราเป็น

« ตอบ #201 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 07:48:46 pm »

สวัสดีครับดีสมาชิกใหม่รายงานตัวครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรเลยและยังไม่รู้จักใครเลยเช่นกัน ถ้าเจอถามเยอะๆในหน้าอื่นๆอย่ารำคาญนะครับ  ขอบคุณครับ
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #202 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 09:03:58 pm »

สวัสดีครับดีสมาชิกใหม่รายงานตัวครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรเลยและยังไม่รู้จักใครเลยเช่นกัน ถ้าเจอถามเยอะๆในหน้าอื่นๆอย่ารำคาญนะครับ  ขอบคุณครับ

สวัสดีคับ ยินดีเสมอคับ

Un..Un
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

un_0601@hotmail.com
« ตอบ #203 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 10:29:07 am »

หวัดดีค่ะ  มารายงานตัวเช่นกัน  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #204 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 12:10:04 am »

หวัดดีค่ะ  มารายงานตัวเช่นกัน  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

สวัสดีค่ะ

cop_2549
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #205 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 11:57:59 pm »

สวัสดีครับ..ผมค๊อป สมาชิกใหม่..รายงานตัวครับ

ปล. ผมขับตัวหยดน้ำอยู่ครับ..ตอนนี้เข้าอู่อยู่ครับ..

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ.. :-* :-*
Foontalob
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #206 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 09:02:43 am »

สวัสดี..ขอรับ..สมาชิกใหม่ขอรับ...หาดใหญ่รายงานตัวขอรับ
roj2866
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #207 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 12:55:44 pm »

มาใหม่ครับ  หวัดดีทุกคนครับ  :)
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #208 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 10:43:53 pm »

สวัสดี..ขอรับ..สมาชิกใหม่ขอรับ...หาดใหญ่รายงานตัวขอรับ

สวัสดี เช่นกัน ขอรับ ยินดีต้อนรับ ขอรับ

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #209 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 10:44:20 pm »

มาใหม่ครับ  หวัดดีทุกคนครับ  :)

สวัสดีและยินดีต้อนรับครับ

หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 22   ขึ้นบน
  พิมพ์