หน้า: [1] 2 3 ... 22   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสมาชิกใหม่และสมาชิกปัจจุบัน  (อ่าน 116331 ครั้ง)
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2010, 08:38:54 pm »

เนื่องจากได้อ่านกระทู้แนะนำตัวของสมาชิกใหม่แล้ว รู้สึกดีใจที่มีสมาชิกเพิ่มขึ้นอย่างต่อเนื่องและขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของเวปนี้ ถ้าหากทุกคนมีข้อเสนอแนะ ติชม หรือ แนะนำ หรือต้องการระบายปัญหาต่างๆ รบกวนโพสไว้ได้เลยนะคะ  เนื่องจากจะได้นำข้อมูลที่ได้รับมาปรับปรุงและพัฒนาให้ดียิ่งขึ้นต่อไปคะ

ขอให้สมาชิกทุกคน ไม่ว่ารถคู่ใจนี้จะไม่แต่งใดๆ เลย หรือ แต่งสวยแล้ว ได้มีส่วนร่วมในการเข้ามาพบปะเพื่อนสมาชิกกันได้ทุกครั้ง โดยไม่ต้องเกรงใจใดๆ หรือว่าถ้าท่านใดไม่สะดวกในการโพส ก็ส่ง PM หาเพื่อนสมาชิก หรือ ทีมงาน Soluna-Club ได้เสมอคะ

ขอบคุณมา ณ ที่นี้
ขอแสดงความนับถือ
ส้มโอ
www.soluna-club.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2012, 01:03:35 am โดย AL-50Girl » บันทึกการเข้า

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
ลุงเบียร์
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 2

ลุงเบียร์แซ่บ แซ่บ

motoki@windowslive.com
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 11:40:00 am »

ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านคร้าบ.... ;D

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2010, 11:53:58 pm »

ขอบคุณคณะทำงานทุกคนค้า

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
aus3621
เกย์ ขาจร
« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 07:17:04 pm »

สวัสดีครับสมาชิก soluna-club
pearldavid
เกย์ ขาจร
« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 08:19:25 pm »

ตามพี่สาวแสนสวยไปเลยครับบบ

แล้วก้อซาหวัดดีซามาชิกใหม่ด้วยครับ

คลับเราเป็นกันเองครับ ::)
mspeedways
เกย์ ขาจร
« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 14, 2010, 10:07:52 pm »

ยินดีต้อนรับ สมาชิก ใหม่ๆ ทุกคนคร้าบ มิตร???าพที่ดีในคลับเรา คร้าบบ :-* :-*
wut_army(ยอดแหลม)
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 15, 2010, 12:37:12 pm »

เนื่องจากได้อ่านกระทู้แนะนำตัวของสมาชิกใหม่แล้ว รู้สึกดีใจที่มีสมาชิกเพิ่มขึ้นอย่างต่อเนื่อง
และขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของเวปนี้
ถ้าหากทุกคนมีข้อเสนอแนะ ติชม หรือ แนะนำ หรือต้องการระบายปัญหาต่างๆ รบกวนโพสไว้ได้เลยนะคะ  
เนื่องจากจะได้นำข้อมูลที่ได้รับมาปรับปรุงและพัฒนาให้ดียิ่งขึ้นต่อไปคะ

ขอให้สมาชิกทุกคน ไม่ว่ารถคู่ใจนี้จะไม่แต่งใดๆ เลย หรือ แต่งสวยแล้ว ได้มีส่วนร่วมในการเข้ามาพบปะเพื่อนสมาชิกกันได้ทุกครั้ง โดยไม่ต้องเกรงใจใดๆ
หรือว่าถ้าท่านใดไม่สะดวกในการโพส ก็ส่ง PM หาเพื่อนสมาชิก หรือ คณะทำงานของเวปนี้ได้เสมอคะ

ขอบคุณมา ณ ที่นี้
AL-50Girl

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2011, 11:58:11 pm โดย $$RUGER$$ » บันทึกการเข้า
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 15, 2010, 10:44:51 pm »

Sawadee ka my friend AL-50 for Soluna-Club.

bophuket
เกย์ ขาจร
« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 16, 2010, 02:37:16 pm »

สวัสดีคะ..สมาชิกทุกคน

โบคะ (???ูเก็ต) เพิ่งจาสมัครเป็นสมาชิก

เป็นอีกคนที่ชื่นชอบ Soluna
kate
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 16, 2010, 11:29:57 pm »

หวัดดีคับสมาชิก Soluna-clup ทุกคน
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 11:09:54 am »

สวัสดีคะ..สมาชิกทุกคน

โบคะ (???ูเก็ต) เพิ่งจาสมัครเป็นสมาชิก

เป็นอีกคนที่ชื่นชอบ Soluna

สวัสดีคะ

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 11:10:10 am »

หวัดดีคับสมาชิก Soluna-clup ทุกคน
สวัสดีคะ

santipong
เกย์ ขาจร
« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 20, 2010, 10:38:18 am »

Dคับ ชื่อ jib ขับโซลูน่ามุมส้มคับ เชียงใหม่
 ;D
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 05:47:11 pm »

Dคับ ชื่อ jib ขับโซลูน่ามุมส้มคับ เชียงใหม่
 ;D
สวัสดีคะ

rayong1542
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 30, 2010, 04:44:56 pm »

ใชAL 50  ครับ
หน้า: [1] 2 3 ... 22   ขึ้นบน
  พิมพ์